Gò Vấp Huyền thoại 1 cân 16

Lượt xem: 1,391

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

duckymomo

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
9
44
36
0 ₿
Chào các bác lại là tôi đây :)) thằng nghiện loli + ngữ văn k bao h quá 5 điểm
Chuyện là dạo gần đây đi công tác đà lạt . Thèm bộ môn massage mà tôi thề mấy bác trên đó tôi vào cơ sở do mấy ba taxi nói tốt lắm vân vân mây mây.
Trên đồi nhìn cũng sang mà vé 700k - hj 500k - bj 1tr hay gì ấy gần 1 tuần tôi ko nhớ tên luôn
Mà còn k đc mấy bé đà lạt phục vụ mà toàn kiểu hơi lớn tuổi nên thề bao hụt hẫng T.T
Rồi thấy bài khuyến mãi của luxury thấy hình bé 20 là gần 1 tuần thì mình kiểu : Về là phóng qua luxury liền
Lúc xuống máy bay tiễn khách thì có gọi luxury là 45p đặt bé số 20 qua mà do kẹt xe - mưa nên qua trễ
Đánh giá về quán thì tiệm hơi khó kiếm nếu đi đầu đường vì tiệm phải vòng lại cầu mới thấy
Khi tới nơi cũng có nhân viên ra đẩy xe dùm và không gian thì sang trọng và tư vấn nhiệt tình
10/10 không gian và phục vụ
Mình đặt gói Cia + 1 shoot trả tiền vé trước tại quầy
Thì được dắt lên lầu 4 . Về phòng ốc thì đèn k quá chói và mình xong nước trước thì ngồi trong đó 10p trong thời gian ngồi thì mình lướt điện thoại thấy đèn bị chóp tắt . Nghĩ chắc là do cúp điện thì lát có lại vì có lần mình đi cũng có kiểu cướp điện 1-2p rồi có lại . Ai dè lúc đi ra thì thấy bé đứng ở ngoài bé nói bé bật tắt làm giựt hết cả mình.
Rồi bé kêu ngồi nghĩ xíu rồi mới tắm thì ngồi thì bé vừa nói chuyện vừa cởi đồ ra trong bộ cánh màu đen bao sexy nha
Bé vừa nude vừa nc thì sau 1 hồi tâm sự thì bé rủ vào tắm . Trong lúc tắm cũng tâm sự và thoải mái xíu xíu thì bé nói nếu mình khó ra có muốn lên gói King ko bé có bạn dễ thương lắm cũng đang rảnh . Mình lúc đó thì suy nghĩ ko biết đủ tiền và nên hay ko tại time có giới hạn ấy :))) Mà bé cũng k có gượng ép để lên King hay gì mà 1 hồi bé trường người thư giãn thì não ko tập trung đc vừa nghĩ nên lên King hay không và đang phê
Cái nước trong bồn cạn thì bé kêu lên nằm cho dễ thì mình nói để ktra túi còn hay ko
Thì hên là đủ nên mình up King luôn . Trong thời gian đợi bé thứ 2
Thì bé 20 kể mình về huyền thoại 1 người đàn ông sống ở Châu Âu và đi ở tiệm cũ bé làm
Lúc đầu đặt vé 2 người rồi phục vụ gần 1 tiếng cái anh ấy lên 4 rồi lên 8 rồi cuối cùng 16 là cả 1 ngày bao cả quán :))) Dù k biết bác có đọc ko nhưng bác là huyền thoại trong mắt em rồi
Thì sau 1 hồi nc thì bé thứ 2 vào là số 18
Thì ngoại hình bé 18 là 3 vòng đường cong đầy đủ theo số 8 luôn nha Ngực tấn công mông phòng thủ - eo ôm bao phê
Tụ hợp đầy đủ tuổi 18 và 20 thì 2 bé song kiếm hợp bích
Cái cảnh được 2 người đẹp phục vụ thích lắm các bác ạ mình kiểu ngại hay nhắm mắt lúc làm mà cũng hí nhìn
Trong lúc bé 20 BJ thì Bé 18 trường người và liếm sạch cơ thể là lúc đó chân tay hơi bủn rủn rồi bé 18 nhắm tay mình đưa vào ngực đưa lên mông chủ động hết
Sau 1 hồi thì bé ụp cặp núi vào mặt mình vừa hôn và đc bé 20 Bj ở dưới tiếng rên ko chê vào đâu đc mình k nhớ thời gian bao nhiêu vì đồng hồ hư . Khi mình ra phát 1 thì lúc đó do mệt quá cũng nằm tại chỗ . Mình cũng thuộc dạng kiệm lời thì 2 bé cũng nói chuyện qua lại ngồi nghe cũng vui . Như là trước khi làm cho tụi mình là các bé đã qua 1 bài training hết rồi chứ k phải tự nhiên biết BJ-HJ đâu:)) mà do mình có việc ở cty vì 2h sáng phải lên máy bay
H có thời gian rảnh nên viết review = điện thoại
Văn hơi ngu thì mấy bác thông cảm
Tóm gọn này cho nhanh :
Cơ sở : 9/10 * 9 tại vì vị trí hơi khó tìm nếu ko biết đường*
Phòng : bồn tắm to - sạch - đèn ko quá chói - nhạc ko quá lớn
Bé 20 : nhỏ nhắn - loli - mông bóp vừa tay 10/10 * mình theo luật loli 1 - mông nhì * quê quán cần thơ - giọng rất cute nha - Ngực cam đào săn chắc và bóp rất êm nha 10/10- cô bé thì sạch sẽ ko tì vết rất ướt 10/10
Bé 18 : cao chắc tầm 1m7- Ngực thì cũng dạng dưa hấu nếu ai thích bự 10/10 ko xệ ko gì hết nha rất hợp dáng người - Eo thon ôm rất phê - Mông tát bóp bóp nghe sướng lắm:)) 10/10 - Cô bé thì cũng sạch sẽ ko tùy vết bao ướt
Dù ko dùng hết đc tiện nghi gói King mà sau khi công tắc về sẽ trải nghiệm lại
Chi phí : Lúc đầu đi CIA : giá vé giảm 30% còn 630
Lúc sau nâng lên King : Tips + vé bù 3tr
Sẽ quay lại luxury !

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui and Mr Mìn

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có một cuộc trải nghiệm vô cùng tuyệt vời. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ạ hihi.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,045
539
0 ₿
Mừng bác ngon chym, lên king là bo nhiêu 1 bé bác :big-smile:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.