LẦN ĐẦU CÙNG EM 69-Luxury 152 NTT, Q.7

Lượt xem: 5,956

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

doivedau2019

Bé Chưa Biết Gì
25/12/19
4
2

Chào cả nhà !

Hôm trước 21.12.2019 lần đầu tiên mình tới Luxury 152 Nguyễn thị thâp., Q.7. Cơ sở vật chất sạch sẽ, Phòng đẹp và nhân viên phục vụ, hướng dẫn nhiệt tình.

Số là cũng được code trên CAMAPRO giảm giá tới 40%, nên quyết định chọn vé Gói Tình Yêu 90p.

Sau khoản 5p lên phòng gặp được em 69 để thương, vui vẻ ! Em chào anh, e làm cho anh nhé. Ok con dê liền, Nhìn e múp và dể thương quá mà.

Sau các màn xông hơi, tắm rửa, mz khoẻ quen thuộc thì mình thấy khoẻ khoắn giãn gân cốt hẳn lên
Tiếp đến là phần căng não mệt mõi,Em làm Thái cho minh trước, em pha sữa dưỡng thể, cặp đào tiên của e đi đều khắp cơ thể của mình không sót chỗ nào, lâu lâu vừa trườn lên phía trước vừa kèm những tiếng thở tiếng rên nhè nhẹ kich thích vô cùng, xoay người lại mình ôm lấy e vào lòng, vừa ôm vừa cháo lưỡi với e 1 hồi lâu, e dùng lưỡi rê từ trên xuống dưới, tai miệng ti đá bi liếm cột đủ các kiểu con đà điểu, biết là đi v2 nhưng vẫn ko muốn gục ngã sớm, lưỡi em tìm đến thằng nhỏ, bj sâu và lâu ( Có màng làm lạnh cho thằng nhỏ nữa chứ, cái này mới à nghe. Tê tái hai hòn dái luôn á ), tay mình ko quên khám phá vòng 1 và 4 của e, 1tay xoa ngực 1 tay khám phá cô bé,chạm 1 chút thì nước nôi lênh láng,được 10 phut thì out CIA trong sung sướng. Sau hiệp 1 thì nằm nghỉ ngơi chut xiu cho e ms đầu cho thoải mái đầu óc, rồi đấm bóp ms khoẻ , em làm khoẻ nhiều bài lắm nha các bác... nói chung làm đủ bài bẻ tay, bẻ chân... bấm huyệt đá nóng các cái kkkk... tám chuyện với bé một hồi cũng vui rồi hiệp 2 lại bắt đầu em khởi động bằng màn di chuyển 2 trái đào tiên khắp người mình từ trước ra sau và úp thẳng vào mặt mình, e vừa cọ xát vừa hôn lỗ tai mình, mình nghe được tiếng rên nhẹ của e làm thằng e mình căng cứng tột độ. Sau đó đến phần 69, mình khám phá v4 của e, bướm e nhỏ nhắn xinh xinh có chùm lông chút xíu phía trêngiggle~~, cho có 1 ngón vào mà khít lắm, nước nôi dào dạt nhưng rất sạch sẽ và không có mùi nhé các bác, mình hứng quá tevez luôn:=P.Cuối cùng mình cũng gục ngã bởi kĩ năng BJ điêu luyện của e. Nằm nghĩ xíu rồi về, trước khi về e còn bắt mình hun 1 cái nữa, thiệt là dễ thương quá sức.1 buổi tối tuyệt vời, kiểu này phải sắp xếp ghé thăm e đều đều.

Tổng kết:
1. TIC: Vé Tình Yêu 700k Code giảm 40% . Còn: 420k
2. TIP: Theo Qui định.
3. Locker: 30k

Chào thân ái và đoàn kết!

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • robotbua robotbua:
    Trên web cập nhật nhanh hơn app
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi tối
  • T tuannm.jp:
    Trên app Camapro tokyo giảm giá 50% mà diễn đàn klo ghi nhỉ. Ko biết còn ko
  • T tuannm.jp:
    Vậy xài app làm gì nhỉ =]]
  • P Phạm Hoàng Đức:
    app trên đó chưa cập nhật chỉ giảm 100k à
  • kurama99tail kurama99tail:
    có bác nào sài app bị lỗi lúc ấn vào thanh tìm kiếm không ạ?
  • hitaro hitaro:
    theo thông tin nội bộ rô tui mới nhận được là sắp tới noel có nhiều event hot lắm nha bà con :">
  • hitaro hitaro:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • robotbua robotbua:
    Leak nhiều đi a, leak ít ko đủ phê,kkk
  • S sima.dta1610:
    giờ book lịch qua hotline hay sao các huynh ơi... chạy theo địa chỉ toàn thấy đóng cửa.
  • D Dinhdinh998261:
    cho mình hỏi ở sg có chỗ nào massage có phòng riêng cho nhóm 2 3 khách ko?
  • T takasu:
    mai hệ thống dubai free onsen h vàng kìa mấy bác
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    Có cái black friday free vé ok thiệt ae nhỉ. Đỡ cho mùa khó khăn
  • Z zeusvn6757:
    có bên massage nào q3,5,10 mà còn cho mấy anh em xông hơi chung không mọi người? Đi mấy anh em nên muốn vô xông chung
  • T tuannm.jp:
    Nay Tokyo còn KM gì ko nhỉ. Sao trên app Cama tìm ko thấy Tokyo lun

Saobang123

Bé Thích Massage
    14/11/18
    53
    8
    Tks bác đã có bài rp đến anh em, có thêm điểm q7 rồi đây

Mê gái 2020

Nhập Môn Massage
    26/7/19
    197
    33
    31
    Có đi ngang chỗ này nhưng thật tình là cũng hơi ái ngại. Sợ sụp hầm giống mấy tiệm ở q7

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền