Gò Vấp Lần Đầu Tới Massage Luxury Được Một Trải Nghiệm Cực Kì Vui Vẻ

Lượt xem: 1,313

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vĩnh Khang

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/5/22
Chủ đề
1
9
0
0 ₿
Dạo này mưa quá nên chợt trong đầu mình có một ý định là kiếm chỗ nào đó sưởi ấm cơ thở một chút .Vô tình ngang qua Massage Luxury thế là chạy vô liền để được sưới ấm cơ sở kkk ,vừa tới có một bạn ra tiếp đón một cách vui vẻ và thân thiệ ,đẩy xe cho minh xong thì dẫn mình vô quầy để nghe tư vẫn vé .Xong vô thì mình chọn vé onsen rồi random thử một bé KTV vì cũng mới tới lần đầu .

Mình được dẫn lên phòng trước thì mình vô xông hơi CSVC ở đây khá tốt nóng lẹ nên ngồi xông tí nhảy ra ngoài vừa nhảy ra ngoài thì mình thấy bé vô phòng bé chào mình xong lấy khăn lau cho mình.Nhìn một lượt thì theo mình đánh giá bé 8/10 bé có V1 vừa tay mình ,V2 thì đối với mình vậy okie rồi ôm khá là đã ,V3 thì vỗ đã .Khá là đúng gu mình luôn .Ms khỏe đủ bài ,khá có lực ,ms mệt cũng đủ các bài đặc biệt là khúc chà thái ngực bé làm cho mình có cảm giác phê lắm .Trong quá trình làm thì bé nói chuyện vui vẻ nhỉ nhảnh lắm 2 anh em nói chuyện một hồi thì mới biết bé số 21 .Nói chuyện bé cứ chọc cười mình quài ,phần thư giãn bé làm tốt vãi luôn nha vì còn lo nằm cười nên không kiềm lại được :V .

Một ngày trải nghiệm khá vui vẻ và hài lòng về bé 21 ( Lần đầu được như vậy sẽ quay lại đi dịch vụ cao cấp hơn và sẽ gặp lại em tiếp kkk )

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ em chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm tuyệt với với cơ sở bên em ạ. Cảm ơn anh đã đặt trọn niềm tin vào cơ sở và tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.