Gò Vấp LẦN ĐẦU TRẢI NGHIỆM MASSAGE HOÀNG GIA

Lượt xem: 1,371

Nắng ấm xa dần

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/4/22
Chủ đề
3
25
4
0 ₿
Xin chào ae
Mình là thành viên mới tham gia vào diễn đàn được vài bữa,thì chuyện là hôm trước có lướt lướt thấy cơ sở massage Hoàng Gia mới đăng hình 2 bé mới là 85 và 86 với đang có nhiều sự kiện hấp dẫn như bốc thăm trúng thưởng và giảm giá 50% .Đúng là thiên thời thiên thời địa lợi nhân hòa mà kkk thế là lấy con chiến mã chạy ngay tới cơ sở.Mời bước vào cửa thì ấn tượng đầu tiên của mình là CSVC ở đây khá là hiện đại ,sang trong ,và sạch sẽ .Bước tới quầy lễ tân thì được nhân viên giới thiệu cho các gói dịch vụ ở đây và nói về sự kiện bốc thăm trúng thưởng ở đây .Thế là mình quyết định chọn vé nuru 69 để tham gia sự kiện và chọn được bé 85 may mắn đúng lúc bé đang rãnh .Sau khi chọn được KTV xong thì bắt đầu điền đầy đủ thông tin cá nhân lên phiếu trúng thưởng rồi tự bốc một con số may mắn cho mình.

Sau khi xong xuôi hết thì được mốt bạn dẫn lên phòng cho xong hơi trước xông hơi tầm 15p thì chịu không nổi phải nhảy ra khỏi phòng ,thì vừa đúng lúc em bước vào ấn tượng đầu tiên khi gặp bé là bé có V1 khá là to , nước da trắng .Thì ra được bé lấy khăn lâu người cho rồi thì bé cb nước ,trong thời gian cb nước thì 2 anh em có ngồi nói chuyện luyên thuyên với nhau được một lúc thì nước cũng cb xong .Mình cũng bé dắt nhau vô tắm .Cả 2 cùng tham gia màn thủy chiến em tắm cho mình mình cũng tắm cho em em vuốt trụ đá bi, mình móc và bóp, tranh thủ mần nhau chút ít trong bồn giao lưu với nhau chút đỉnh. Một từ thôi “ SƯỚNG “, quần nhau trông bồn như vậy đã đủ mình sắp chạm lên tới đỉnh nên thôi stop lại, chọc ghẹo em nó cũng vui vẻ, xong xuôi lau khô lên giường chuẩn bị đợi mần thịt.

Massage khỏe : em đi khỏe đủ bài , em này hình như có tập gym hay sao á đám phát nào nhớ đời phát đấy ,ae nào đô con như lực sĩ thì kiếm em này nha .Em đi bài khá tốt ,đá nóng , túi thảo dược đủ cả .Sau một hồi massage thì bé bắt đầu tấn công ,chậm mà chắc em nó vuốt từu chân lên mông rồi thả cỡ 2 tổ kiến lên đó , trời ơi thứ dì mà chịu nổi ,mình phải cố gồng mình để chống cự.Ngừng được mốt tí thì lấy dầu trường để chuẩn bị đi nuru .

Massage mệt : Em bắt đầu chà dầu lên người mình rồi lấy cặp ngực to của bé xoa đều tạo cho mình cảm giác sướng phê pha ,cặp ngực tạo cảm giác vừa mát vừa mềm vừa nẩy kkk .Tiếp đến bé quá bắt đầu đi lưỡi ác cái là lưới đi tới đâu thì ngực đi theo đó ,cảm xúc của mìn bắt đầu hổn loạn ,rồi bắt đầu thằng em của mình cừng dần lại ,làm mình thấy khó chịu nên kêu bé cho ngửa lại bé cười một cài rồi cũng diều mình nằm ngữa lại .Tưởng vừa ngữa lại là được nghỉ chút nhưng không ☹((( ,vừa ngữa lại thì bé vô thế bánh mì kẹp thịt ,kẹp mà chẳng thấy cây xúc xích ở giữa ,kẹp đến nổi mà mình phê quá xém out ,thấy có gì đó không ổn thé là mình kêu bé nó qua bài chính ,chỉ thấy em nó cười xong bắt đầu quần thảo thằng nhỏ ,hôn nhẹ xung quanh phần đầu rồi kéo lưỡi xuống 2 quả bi mút nhẹ phát sướng tê , chưa bj ngay mà em hj làm nóng trong khi em nó lick ti ,vừa lick ti vừa tằng kêm thêm những tiếng ren nghe mà nứng nừng nưng mà sắp chịu không nổi rồi mà vẫn còn tra tấn thế này biết sống sao , thôi thì mình đưa tay chụp 2 quả bưởi của bé ,sự mềm mại và đàn hồi sướng hết cả tay :p :p :p .Vội vàng qua thế 69 thôi chứ chịu gì nổi nửa .Em chồm lên người mình thì chưa gì nước đã lên láng nên mình tranh thủ húp lấy húp để ,xong mình dùng cái lưỡi của mình tạo ra những đường công kì dị trong hang động của bé .Chắc do mình phá bé quá nên bé bắt đầu phạt mình bằng một màng bj tăng tốc mãnh liệt mà khiến em run cả người .Vì bị bé phạt bằng màng bj tốc độ mãnh liệt thế là mình cũng phải chiệu thua bé là phải đưa hết bao nhiêu sữa chưa lên mặt bé , sướng run cả người luôn ạ.Cuối cùng thì bé dẫn mình đi tắm xong rồi hẹn gặp bé vào một ngày không xa

Đánh giá chung ;
KTV : 86
Thái độ : chịu khó ,ân cần ,nhiệt tình
V1 : Bưởi
V2 : lipit
V3 : To tròn ,căng vỗ đã
V4 : nước nôi lênh láng , sách sẽ ,thơm tho
Cuối cùng thì chờ đến ngày công bố kết quả thôi kkk

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Chiến thần

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã qua bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể quay trở lại để nô đùa với các bé bên em ạ hihi.