Gò Vấp LẦN ĐẦU TRẢI NGHIỆM Ở MASSAGE HOÀNG GIA GẶP CÔ BÉ 92 TRẮNG NÕN NÀ

Lượt xem: 2,553

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tran Minh Thanh Phong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/22
Chủ đề
1
16
0
0 ₿
Chào toàn bộ aecongdong

Tôi mới tham gia congdong được vài ngày ,lướt lướt vô tình thấy được massage Hoàng Gia đang có chương trình giảm giá 50% thế lấy xe chạy đến cơ sở để trải nghiệm thử .Vào trong ấn tượng đầu tiên là thấy CSVC ở đây khá là đẹp 9/10 .Xong mình được anh lễ tân tư vẫn các kiểu về các loại vé và cho mình coi hình của KTV thế là mình chọn vé onsen kèm với đó là bé KTV 92 (chọn bé vì thấy hình bé khá xinh kekeke)

Xong xui thì được một người dẫn lên phòng .Vô mình xông khô một lúc thì bé bước vào .Đập vào mặt mình là một cô bé da trắng nõn nà và kèm với đó là một gióng nói khá là êm tai .Xong khi xông hơi xong bé lâu người cho mình rồi dẫn mình ra bồn tắm phần này bình thương mình xin phép bỏ qua (nhưng bé làm rất kĩ nha ae)

Tiếp đến phần ms khỏe và đá nóng bé làm khá là có lực .Kế là phần ms mệt em làm nhiệt tình ,đi thái thì ối dời ơi âm thanh rất là sống động luôn.Xong bé lại dùng cái lưỡi hư hỏng của bé liếm ,mút mát mà khiến tui phê chữ ê kèo dài và phải phụt hết lên mặt bé .

Đánh giá chung ;

V1 : 8/10

V2 : hơi lipit chút 7/10

V3 : vỗ đã tay 8/10
Hẹn gặp bé vào một ngày gần nhất

( vì là người mới mong ae thông cảm nếu còn thiếu sót )

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Cơ sở bên em luôn tự hào về dàn đội ngũ nhân viên và cũng như cách phục vụ ạ, rất mong được chào đón anh ở những lần kế tiếp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.