Gò Vấp Mệt Mỏi Trở Lại Tìm Bé 22 ở Massage Luxury

Lượt xem: 1,257

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyen minh duong

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
4
25
0
0 ₿
Hôm nay sinh nhật anh trong chỗ làm thế là anh em kéo nhau đi nhậu từ sáng tới trưa chiều gì đó ,về ai cũng lảo đảo hết r .Xong mình về ngủ được một giấc dậy đi làm thì hay tin được nghỉ ,mà người thì nó cứ lưng lưng ,mệt mệt kiểu nào á nên là chạy lên chỗ quen massage luxury để được các bé đấm bóp .Vi đang mệt nên là chạy xe cà tàng tới ,tới nơi thì được một bạn ra đẩy xe rồi dẫn vô trong như thưởng lễ .Ngồi ghế chờ để lễ tân tư vấn vé ,mình thì nhanh gọn lẹ nên chọn vé nuru 69 luôn cho lẹ .Còn phần KTV thì đang mệt nên là chọn số cũ số 22 cho chắc lỡ mấy bé mới làm không hợp ý mình nữa .
Xong xui thì lên phòng xông hơi trước để cho thoải mái ,đang xông tầm 15p thì bé 22 bước vào vẫn xinh như ngày nào ,sự dễ thương của bé làm mình cảm thấy khỏe khỏe lên xíu rồi .Xong bé lấy khăn lâu người cho mình rồi dẫn mình vô bồn tắm .
Phần tắm khi bé tắm kĩ càng ,chà xác các kiểu ,vừa tắm 2 anh em vừa nói chuyện với nhau vui vẻ .
Massage khỏe vì do mình đang mệt nên có kêu bé làm mạnh mạnh với làm kĩ lên bé cũng chiều mình làm mạnh và làm rất kĩ cho mình luôn khiến bao mệt mỏi của cơ thể của mình biến mất hết luôn .
Massage mệt bé bắt đầu lấy dầu trường xoa đổ lên người mình ,rồi lấy cặp đào của bé xoa đều tinh dâu trên cơ sở mình .Sau đó bé kết hợp giữa đường lưỡi và cặp đào hồng của bé ,cái lưỡi đi tới đâu cặp đào đi tới đó phê vaixlol . Phải nói cặp ngực real ,không sệ đẹp .Xong thằng em mình cứ cự quậy khiến mình khó chịu và kêu bé là cho mình lật người lại .Bé thì dễ thương chiều mình lắm nên cũng đồng ý .Nhưng vừa lật lại thì bé vô thế bánh mì kẹp xúc xích với thằng em mình luôn ,làm thằng nhỏ muốn ngợp thở luôn ,kẹp đâu mất luôn cây xúc xich luôn mới chiến chứ .Rồi xong xui thì bé bắt đầu qua phần 69 mình định tranh thủ khám phá cái chỗ đó của bé một tí mà vừa xuống tới thì thấy nước đã lên láng hết rồi .Thế là theo mình tranh thủ húp bớt nước cho bé hehehe.Bé cũng đâu phải dạng dễ dãi gì bé bắt đầu dùng miệng BJ khiến cho mình chịu không nổi và phải lên đạn và bắn ra hết lên mặt bé .xong xuôi thì nằm ôm bé một chút thì bé cũng dẫn mình đi tắm lại ,rồi cũng phải nói lời tạm biệt bé .
Đánh giá chung :
V1 : hệ cam hồng 8/10
V2 : eo đẹp 8/10
V3 : Vỗ đã
V4 : nhiều nước ,sạch sẽ ,thơm tho

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên e cảm ơn anh vì đã dành thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Rất hân hạnh được tiếp đón anh lần sau ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.