Gò Vấp Một buổi chiều tuyệt vời cùng bé 86 - Hoàng Gia

Lượt xem: 1,301

Bi Bé Bỏng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/21
Chủ đề
3
67
7
0 ₿
Chẳng là anh em có hẹn chiều 4-5h qua Vườn Cau đánh chiếm, à nhầm, đánh chén nên mình cũng tranh thủ đi công việc sớm. Phi từ Quận 2 qua Gò Vấp mần việc xong xuôi thì nhìn cào con Tissots cùi bắp mới có 2h30! Ố Mài Gót, chẳng nhẽ phơi nắng cho da nó mặn mòi hay gì?!? Sực nhớ lúc sáng mới thấy Hoàng Gia đang phiến mãi, nên lượn thoay, chần chừ chi nữa cho nắng cháy da giòn! ^^
Bước chân vào, cảm nhận đầu tiên là từ các bạn Lễ tân cho đến locker đều nói chuyện rất lễ phép và dễ thương! Do mình mới đi lần đầu nên có gửi cho các bạn 50k và đề nghị Random.
phần chính này: bé nhìn cũng xinh, dáng đẹp và nói chuyện dễ thương cực, cứ tình cảm như người yêu ấy (chủ động ôm eo và hôn vào má nhé!)
phần ms khỏe bé làm rất là bài bản, đủ lực, đủ bài từ đá nóng , bẻ chân tay. Làm nhẹ nhàng từ tốn, mình nghĩ rất chi là thư giãn. Duy mỗi cái là bé có than với mình: người anh chỗ nào cũng to, em "Bóp" mỏi cả tay nhưng chắc không đủ ép phê với anh quá! (Xin lỗi, mình dân thể thao, nên Cao - To - Săn Cơ là chuyện thường, hì)
phần "mệt": nhiệt tình, đủ bài, từ "Đá trứng cút" đến "Lau cột Điện", rồi thì vê ti đủ kiểu. Phần nhiều là bé nó BJ, vừa làm vừa rên, ta nói nó Phê dzữ lắm! thay đủ kiểu đủ tư thế , tiếng thở gấp và rên ngày càng to, chịu không nổi nên sau khoảng 10p mình out luôn! Bé "Gom cả cụm", vừa xoa thằng em vừa nhìn nhìn tui, cái kiểu 3D lắm (Dâm Dịu Dàng)! =]]
Kết thúc buổi trưa Sung Sờ Sướng với bé 86, tổng kết lại là "ĐỈNH"!

Tổng quan: Face: ưa nhìn khiến anh em ưa nhìn

V1: To, hơi cứng xíu, nhưng ti lại nhỏ, lick đã lắm!
V2: gọn, ôm sướng
V3: Hợp với dáng bé vỗ khá mẩy

V4: Có tỉa tót sơ nên nhìn đẹp, nước nôi thôi rồi luôn,

Túm cái vái lại bé xứng đáng dzô cái danh sách HÀNG TUYỂN của tui: dễ thương, nói chuyện ngọt, tình cảm , service Tuyệt vời.
Sẽ ghé lại và ủng hộ tiếp!
à quên, bé nói với tui bé số 86, tên Lê, nhà Cần Thơ nha anh em !
Tic = 50%
Tip=full vé + thêm 100k( tính thêm 200k cho bé vì nhiệt tình, nhưng lúc đó mình còn mỗi 1 tờ 100k, còn lại mệnh giá cao, nên gửi tạm 100k, đỡ mất công anh em kêu phá giá! ^^)
đi nhiều chỗ, thường là Dubai LTHG, hoặc Tân định, Sala Q7, nhưng mới post bài report lần đầu, câu văn lủng củng, anh em đọc xong đừng cười nghen!

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ vâng cơ sở bên em cảm ơn anh rất nhiều vì đã tới cơ sở trải nghiệm và bài rp của anh ạ. Cơ sở chúc ăn thật nhiều sức khỏe trong cuộc sống ạ !