Q.7 một buổi tối say mềm với em số 10

Lượt xem: 1,403

lukepham

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
106
65
0 ₿
Hôm nay đi làm về sớm thế là ghé vào quán nhậu với mấy chiến hữu :))) xui xui sao nhậu quá là trời, mà nhậu dô thì thôi cái người nó nóng nóng ,quá là khó chịu rồi chỉ muốn kiếm e nào giải toả thôi, thế là tui đi qua sala q7 liền. bước vào thì vẫn thủ tục như mọi khi, kiếm e nào mới mà ngon lành thử liền thì đập vào mắt tui là e số 10 , ây da ta nói là mười điểm hết nước chấm. Book xong vé thì ngồi đợi chờ phòng . Nay chờ cũng lẹ 5p là được lên rồi .
Xông hơi được lát thì bé cũng vô tới, má thề dáng đúng ngon luôn các bác thằng em tui tự dưng cái nhổng lên chào bé ngại vãi . Ra bé vừa lau người vừa cười mà cười duyên dã man xong bé bảo anh lên giường đi em massage cho . Em này massage khỏe đủ lực bài bản cũng đủ giãn gân cốt . Chuyển qua khúc trườn thái cặp ngực em to vcl luôn nên trườn tới đâu mê tới đó trườn tới trườn lui xong bé cúi xuống chăm sóc thằng em tui không biết ẻm sài cái gì mà miệng em lạnh ngắt à ngậm thằng em tôi mà rùng cả mình nhưng mà cảm giác đấy rất là phê nha lạnh lạnh mà thích vãi tui cũng tranh thủ vớ ngay cặp bưởi của ẻm mềm mềm bóp đã tay cực chịu hết nổi tui lật bé lại hun v4 ẻm chồi ôi nó thơm mà nước còn ngọt lịm húp lấy húp để đã đời hồi tôi cũng chịu thua out hết trong miệng bé .Ra xong mệt quá nên nằm ôm bé xíu rồi về
Recommend cho anh em nào thích mấy bé dâm nha rên nghe kích thích vãi luôn.
Tic 700k
Tip =tic

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿