Gò Vấp MỘT NGÀY ĐÁNG NHỚ SAU KHI HẾT COVID TẠI MASSAGE HOÀNG GIA

Lượt xem: 1,188

hieuozawa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/21
Chủ đề
2
14
1
0 ₿
Mấy nay bị covid năm ở nhà buồn quá .Nên vừa hết covid là gọi điện liền cho Bác Công bên massage Hoàng Gia để lấy code giảm giá .Xong rồi lái con xe tới đó ,vừa tới đậu xe trước cửa thì có người ra đẩy xe cho mình rồi dẫn mình lên phòng .Vô tới quầy gặp bác công được bác cho coi hình KTV thì chọn được em 86 nhìn khá là ưng .Xong xuôi thì mình lên phòng trước xong hơi để cho khỏe người rồi còn chiến đấu với em nửa kkk .Đang xong thì em bước vào nên mình vội vọi vàng vàng đi ra để gặp em.Ấn tượng đầu tiên khi gặp em là mặt xinh nhìn hơi tây tây (mình cực thích mấy bé hơi tây tây giống vậy mlem mlem) kèm với đó là cập ngực xịn xò làm mình hơi bị kích thích kkk .

Rồi em cũng đưa tui ra bồn để tắm cả 2 trân như nhộng ,tôi tranh thủ ngắm nhìn nhẹ qua thân hình của em cơ thể bé không một vết xẹo ,không có tí mực nào vừa đúng gu mình luôn chứ kkk .Em tắm rất kỹ cằng luôn ,chà xác các kiểu .Vừa tắm em vừa nói chuyện với mình ,giọng nói nhẹ nhàng lắm các bác à . Mình thấy em tắm kỹ chứ không phải tranh thủ lúc tắm đè thằng nhỏ ra hiếp trước như mấy em mà tui từng đi kkk .Mà có điều đặc biệt là bé này nói chuyện hơi dâm kkk.

Massage khỏe : do vừa hết covid cơ thể còn hơi nhứt nên mình có nhờ em đấm bóp kĩ cho mình .Em massage từ đầu ngon tay đến đầ ngón chân luôn ,rồi massage đầu cho mình nữa làm khá là có lực khiến cơ thể mình khỏe lên hẳng kkk .

Massage mệt :Xong phần khỏe , em bắt dầu chà dầu lên người tui xoa xoa để trườn cặp ngực tạo cảm giác sướng phê pha, rồi bé còn dùng chiêu lưỡi tới đâu ngực theo đó, cảm xúc dồn dập, làm thằng em của tui dựng đứng cả lên .Xong bé kêu tui quay người lại ,vừa quay lại em bắt đầu dùng chiêu bành mì kẹp thịt ,kẹp mà không thấy cái xúc xích ở giữa luôn nó làm tui sướng quá xém out, thấy không ổn rồi nên bảo em nó vào bài chính lun, em nó bắt đầu quần thảo thằng nhỏ, hôn nhẹ xung quanh phần đầu rồi kéo lưỡi xuống 2 quả bi mút nhẹ phát sướng tê , chưa bj ngay mà em hj làm nóng trong khi em nó lick ti, vừa lick ti vừa rên nghe mà ối giồi ôi nghe nó nưng nứng nừng nưng luôn á sắp chịu không nổi rồi mà vẫn còn tra tấn thế này biết sống sao, đưa tay chụp cặp dú của em vừa bóp vừa cảm nhận sự mền mại và đàn hồi sướng tay quá. Vội vội vàng vàng vô thế 69 thôi chứ chịu không nổi rồi. Em chồm lên người mình thì chưa gì nước đã lênh láng, mình nhanh nhẹn như 1 chiến thần húp lấy húp để . Em cũng không muốn thua tui em dùng miệng BJ liên tục mà mình run cả người. Tận hưởng sự hăng hái của em mình đã kiềm không nổi nữa mà mình phải đã đưa hết bao nhiêu tinh túy từ khi bụ covid tới h phụt hết lên mặt em, sướng run cả người luôn . Nằm ôm em lố giờ hồi nào hong hay luôn mà tắm rửa thay đồ xuống dưới thôi. Uống trà để khỏe lại chứ đi massage mà đi về kh nổi luôn á chứ.À mình đi vé nuru 69 nha các bác .
Tổng thiệt hại :
Tic = 50%
Tip = Tic chưa giảm
Sẽ đến gặp em vào 1 ngày gần nhất

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia cảm ơn anh vì đã dành thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ, chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng như ý. HI vọng sẽ có dịp sẽ được tiếp đón anh ở những lần kế tiếp ạ.