World Cup Q.7 Một ngày đẹp trời với số 38

Lượt xem: 1,066

Minh nhật 1001

Tù Binh
Banned
23/11/22
Chủ đề
4
58
8
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhận được code WC từ đại ca @Uchiha Itachi, mình nhanh tay ghé thăm Sala quen thuộc.

Do ngẫu hứng nên chưa kịp book ai cả và khi đến cũng mang tâm niệm sẽ trải nghiệm bé mới. Đến nơi làm ngay vé Onsen và được lễ tân cho xem ảnh các bé đang rảnh.

Lướt qua tấm hình của 38 mình dừng lại vài giây do khuôn mặt quá xinh và đúng gu, chọn ngay bé và lên phòng đợi.

Do mình đang ngẹt mũi khó thở nên không xông hơi mà nằm vô bồn xả nước đợi bé.

Đợi 1 tí thì bé vào và hơi ngạc nhiên vì mình không xông, mình cười và kéo ngay bé vào bồn cùng thủy chiến. Bé cười và tắm sơ cho mình bảo anh lên giường em thư giãn cho anh nha.

Body bé vòng 1 không to lắm như mình tưởng tượng, hơi thất vọng xíu nhưng khuôn mặt quá xinh của em đã bù lại hết tất cả. Bé massage và BJ 1 hồi không kiềm chế nổi đành ra sớm.

Nằm nghỉ ôm em 1 chút rồi 2 đứa lên tắm lại sẵn sàng cho lần 2.

Đi massage cũng khá nhiều nhưng chưa có bé nào massage khỏe là tốt đến như vậy, đủ bài và lực rất tốt rất bài bản. Mình gần như ngủ quên vì quá phê, không thua gì massage chuyên nghiệp.

Tiến tới tiết mục chính bé vừa BJ vừa xoa ti thỉnh thoảng lại đổi chỗ. Mình xin được hôn bé nhưng bé không chịu.

Do hôm đó nhậu về khuya mệt nên lần 2 thằng em bị xìu mất, tội nghiệp bé BJ tận 15p nhưng mình kêu thôi, anh thỏa mãn rồi.

Bé order giúp mình tô mì huyền thoại và uống lon bò cụng.

Chào tạm biệt bé và ra về

TIC: Code WC
TIP: như TIC

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala cảm ơn anh @Minh nhật 1001 đã lựa chọn cơ sở để trải nghiệm và có một buổi thăng hoa cảm xúc với bé. song song đó cơ sở sẽ hướng dẫn vào đào tạo thêm cho bé để có thể phục vụ quý anh ghé cơ sở được nhiệt tình hơn .