Q.7 một tối hài lòng cùng 25

Lượt xem: 931

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
Review nhẹ Sala với 1 buổi tối khá hài lòng của tui , ghé quán lúc 9h hơn sau chầu cafe nhẹ với đồng nghiệp tranh thủ vào làm 1 suất trước khi về nhà cho dễ ngủ, dạo này tồn đọng nhiều quá tui quyết đinh đi thử vé 2 shot bên này, đang có đồng giá 299 khi xài camapro nên cũng đỡ tốn được 1 khoảng , sau một hồi chọn tới chọn lui thì chọn em 25 xong quẹt thẻ ngồi nhịp giò chờ cỡ 10p hơn thì lên phòng
CSVC tui thấy khá ổn , sạch sẽ và không có mùi lạ là được. Lên phòng xông liền cho tan biến mệt mõi nhẹ cả người , ra thì thấy bé đang ngồi đợi rồi , body nhìn ngon nha , có da có thịt cân đối , giọng cũng dễ thương ngọt ngào , chào hỏi mấy câu rồi cùng em nó vào onsen thôi.
em tắm rửa kỹ lưỡng lâu lâu phá nhẹ cây súng và cạ cạ cặp bưởi vô lưng , khều khều hồi súng ống cứng lên rồi em chuyển qua BJ + HJ nhẹ nhàng nhưng rất chuyên nghiệp, tui cầm cự được chừng 5p chịu hét nổi đành nhắm mắt xả đạn .
Relax lần 1 xong tui leo lên giường cho em làm bài masage khỏe , phần này chắc tui đánh giá ổn thui, không có quá nhìu skill đặc sắc
Relax lần 2 em thoa dầu trườn thái , khúc này em có vẻ sung hơn bắt đầu cạ vú từ đầu tới chân kèm thêm đánh lưỡi tới khúc ba sườn nhột quá tui kêu em bỏ qua , em lại tiếp tục đi lưỡi và vú khắp người , tới chỗ cây súng dựng dậy thì em bắt đầu đá bi em đá đủ chỗ với cái lưỡi đi điệu nghệ kết hợp BJ vs HJ cũng khoảng 7/3, tay mình lại táy máy đi xa xa mò mò tí tí là em nó rên , tới khúc cao trào tui bảo em 69 ,chịu sao nổi sự chuyên nghiệp của em nên cũng đành ngậm ngùi xả đạn lần 2
Đáng giá chung
V1 : 8/10 vừa tay , gu tui thích to
V2 : 9/10
V3 : 9/10 săn chắc, vỗ chắc nghe đen đét
V4 : 10/10 thơm, cắt tỉa sạch sẽ , nước tràn trề
Tic camapro đồng giá 299
Tip 1tr2
locker 50k uống cafe
CSVC : Gọn Gàng Sạch Đẹp
Tổng kết : 1 buổi tối ổn áp với em 25

wang tay to

Binh Nhì