Gò Vấp Ngày đầu năm cùng bé 03

Lượt xem: 2,146

tran minh khoas

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
2
25
3
0 ₿
Hôm nay đầu năm nhân diệp bên massage luxury được giảm 30% giá vé nên ghé qua hơi sớm lúc 12h nên chưa đủ nv ,nghe các bác rv về các bé 15-08-10-11 mà chưa bé nào đi làm nên đành đành random thử thi trúng đúng bé số 03.Cũng khá là lo vì nghe nói bé vừa bị phản hồi khống tốt nhưng có lẽ nhờ sự điểu chỉnh kịp thời thái độ của bé đối với mình cũng khá là vui vẻ . Nói chung khá là ưng. Chấm điểm qua ntn:

Về vòng một theo gu của tui thì cho bé 9 đ. Khá là đẹp, vừa tay, khá mềm mại .Bác nào thích hàng khủng như em thì gặp bé thử nha

Vòng 2 thì theo em là khá là được nhưng có điều hơi lipit một tẹo cho bé 8đ

V4: e có đổ cua chút. K 69 nên đánh giá cũng đc. Chấm 8 đ, khá khít :3

Nói chung cơ sở vật chất đúng như cái tên mọi người ạ hong có gì để chê có điều máy lạnh xịn nên hơi lạnh =))))) nên giữa chừng có kêu tắt, nên có điều khiển ở mỗi phòng để điều chỉnh nhiệt độ góp ý như thế. Kết lại lần sau sẽ qua để thử xem dịch vụ cao cấp hơn và các e khác xem có e nào đc k :)). À mình đi vé osen 1 nhé.

Thiệt hại

Tic=tip=500k

Locker 50k

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở Adam cảm ơn vì bài report của anh ạ hihi. Có dịp mời anh qua cơ sở bên em trải nghiệm tiếp ạ bên em còn nhiều bé xinh lắm ạ

phan dinh hung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
3
27
2
0 ₿
thấy ông rp về vòn 1 của bé chắc để qua gặp bé thử quá tại gu của tui cũng là bưởi kkk