Q.7 Nhỏ nhắn xinh xắn, tới nái cùng nàng 35

Lượt xem: 1,504

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
Một ngày mưa gió bão bùng, lòng lạnh lẽo nên muốn tìm một nơi nào đó sưởi ấm, pm cho mấy chí cốt hỏi q7 chỗ nào mấy bé ok ngon ko, được giới thiệu đi Sala đi, có mấy bé mới cũng ok lắm, lên diễn đàn tìm thông tin liền, thấy cũng nhiều ae rw tốt, giá cũng hợp lý, nên đi luôn, nhưng vẫn không quên lên camapro lấy code nha ae, sẵn pm cho cơ sở book bé, được cơ sở giới thiệu có bé 35 đang trống, nên ok luôn.

Đến nơi được mời ngồi và làm thủ tục, uốn trà gừng chưa được nữa ly, thì phục vụ đã dẫn lên phòng, phòng thiết kế ko rộng lắm cũng ok, xông hơi lên nhanh thật, thấy hơi đã quá, thay đồ vào xông ngay liền vì quá lạnh, ngồi được 10p nghe tiếng bé vào, mình bước ra thấy bé đang khom khom pha nước, dáng body quá ngon và bé cao chắc 1m6, thấp hơn mình tý vì mình 1m67, chuẩn 3 vòng vừa đủ sài

Đánh giá chung: nói chuyện nhẹ nhàng , nhiệt tình, vui vẻ
Face: xinh, mắt to tròn nhưng có nét dâm lắm nha
V1: vừa đủ sài
V2: thon gọn
V3: căng mọng
V4: nước nôi như suối

Thấy cái body đó là muốn đè em vô bồn luôn, mình thôi đi tắm luôn em ơi, anh hứng quá chịu hết nỗi rồi, em tuột lớp áo ra, ôi thấy ra hết body từ trên xuống dưới thật quyến rũ và càng kích thích hơn nữa. Vào bồn em tắm rất kỹ từ chân lên đến đầu, và em kêu anh dựa vào bồn đi rồi anh chết với em, nghe đến khúc này thấy tới công chuyện, đường lưỡi khá điêu luyện, đi đến đâu tê tái đến đó, đến điểm nhạy cảm người giựt giựt tê tê, bé bj nhẹ nhàng, phê nhất là lúc nút chụt chụt, sướng lên đến đỉnh, làm mình mém out, em biết hay sao ấy nên em ngừng lại, em kêu qua giường đi, rồi em cho anh lên thiên đàn

Massage khỏe: em đấm khá tốt, đủ lực, đủ bài
Mass thái: em đổ dầu lên người, rồi em dùng cặp trườn tới lui, lên xuống, cảm nhận được 2 đầu ti lướt nhẹ nhàng từ chân lên đến lưng, và em kêu mình nằm ngửa lên, và khúc này mình thấy sắp lên thiên đàn thật rồi, tiếp tục đổ dầu rồi trườn tiếp, kết hợp chiếc lưỡi ma thuật, liếm thằng em làm mình lên tới nái, hihi, em dùng cặp cam kẹp thằng em vuốt lên vuốt xuống thật tê tái, mình thốt lên đã quá em ơi, và mình cũng không thể chịu thua, lôi em lên hôn ngực và sờ móc cô bé của em, ôi nước nôi tràn bờ đê, em tiếp tục dùng skill bánh mì kẹp xúc xích và rồi mình lên thiên đàn thật, lúc out quíu chân, căng đít luôn, đúng nghĩa lên đỉnh, cảm xúc thăng hoa thật sự.

Hôm nay bé làm sướng quá và mình hơi mệt trong người nên chỉ lam 1 shot, hẹn lần sau khỏe hơn làm 2 shot
Em tắm rửa lại cho mình, rồi nằm tâm sự tý xíu, chia tay em ra về

Tic 299k camapro
Tip 1200k