Gò Vấp Nổ pháo đầu năm cùng bé 100 Massage Hoàng Gia

Lượt xem: 2,713

tran le thanh dat

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/12/21
Chủ đề
7
115
15
0 ₿
Mùng một tết chán quá không có ai rũ đi đánh bài hay đi chơi gì cả thế là nổi hứng đi massage .Thấy gần nhà có cái MASSAGE HOÀNG GIA mà đang có sự kiện bốc thăm trúng thưởng cũng như chương trình khuyến mãi 50% thế là lấy xe chạy tới nơi liền để thử vận may của mình trong năm mới kkk. Vô tới nơi chọn vé NURU 69 rồi sau đó nhân viên quầy đưa cho mình tờ giấy điền thông tin cho phần bốc thăm trúng thưởng rồi ra bốc số .Sau khi ghi xong cũng đến phần chọn KTV thấy trên diễn đàn có bé 100 nhìn khá là ưng mắt thế là chọn ngay bé .
Rồi mình đi lên phòng trước xông hơi khoản 15p thì ra thấy bé đã ngồi chờ sẵn với cái khăn trên tay . Bé từng bước tiến lại gần tui rồi lấy khăn lau người cho tui sau đó bé dẫn tui đi tắm .Nhìn tổng thể mặt xinh , vòng 1 vừa tay mình nên là mình mạnh dạng cho 8/10 ,vòng 2 hơi lipit một chứ mình cho 7/10 , vòng 3 thì căng tròn 8/10 .Vô tăm bé làm khá là kĩ cho mình khá là thích.
Tiếp đến là phần massage khỏe bé làm bài bản ,rất có lực làm mình phê mà mếm ngủ quên kkk.Đang nằm tận hưởng đấm bóp thì bắt đầu thấy lạnh sống lưng ,ai ngờ là bé bắt đầu lấy vòng 1 của mình để trườn lên cơ thể mình ,cảm giác nó nẩy nẩy ,mềm mại ,làm khơi dậy thằng em của mình .
Tiếp đến bé dùng skill băng hỏa của bé để đi hết trên cở thể của mình đi đến đâu nổi da gà đến đó phải nói là skill đỉnh thật luôn các bác à .Rồi xong bé bắt đầu vô phần 69 mình tranh thủ khám phá hang động của bé , chưa kịp khám phá đã thấy nước nôi lên láng .Chưa kịp khám phá xong thì mình kìm không nổi phải phọt ra,đánh giá V4 của bé sạch sẽ , thơm tho 9/10 .Thời gian còn lại thì 2 anh em ngồi tâm sự một chút rồi bé dẫn mình đi tắm rửa lại , rồi cuối cùng cũng phải tạm biệt bé và chờ đến ngày công bố kết qua thôi
Thiệt hại
tic = 700k còn 350k
Tip = 700k
Locker tiền café
hẹn gặp lại bé vào một ngày không xa

• Like
Điểm cảm xúc: Tainguyen0606

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin chân thành cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Hẹn gặp lại anh vào một ngày không xa ạ

Kokono

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/2/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Anh em cho hỏi khi đi massage này có an toàn không? Ví dụ có bị hiv, lậu, giang mai....Rất muốn đi cái này mà lại sợ bị những cái đó.

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Sợ thì thôi đừng đi cho khoẻ b ơi :) đở phải nghĩ nhiều