Q.7 Nơi an toàn nhất cho anh em

Lượt xem: 2,217

Gấu bắc cực

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
2
12
5
0 ₿
Hôm nay tui gửi đến mấy bác một chỗ mà tui cũng lần đầu được khám phá. Đảm bảo mấy bác đi ở đây thì kg ai biết đi maxa luôn nhé.

Tên cơ sở là sala nằm 40a đường 81 q7. Mặt tiền quán nhìn giống mấy cái spa cho nữ. Chạy ngang qua lại mấy lần mới dám vào. Vì thấy cách bày trí bên ngoài y như spa nữ.

Vé giảm 50% nên tui đi vé thái để khảo sát trước.

Mua vé xong phía sau quầy là phòng thư giản. Còn lên massage thì đi ngược ra phía trước lên lầu. Đĩa trái cây khá phong Phú. 2-3 loại nước. Và trái cây. Lên phòng ở đây kiểu lấy phòng ở cải tiến lại nên nhìn khá giống ở nhà.

Bé ktv 26.

Dáng nhỏ, kiểu như mấy bé sv năm 1 mới vào trường. Nét tự nhiên. Thoải mái. Hợp kiểu rủ đi phượt.

Ngồi nói chuyện với em hồi thấy có nhiều điểm tương đồng. Nên cũng dạng để chia sẽ về các kiểu thư giản tui thích. Em cũng vừa nghe vừa thực hành sơ sơ rất là kích thích nhé. Xong xuôi vào bồn em tắm phát đrẻ tý dễ hướng dẫn hơn.

Đấm bóp cũng có đầy đủ nhưng hơi yếu tý. Mà cái cần thì em làm đúng cần nhé.

Thư giản. Em làm theo như một bản năng vậy. Trườn , ôm, hôn. Và những tiếng rên nhè nhẹ mỗi khi em cạ đầu ngực vào lưng tui. Em cũng khá dễ bị kích thích lúc tui vừa đưa tay sờ vào bướm là nước nôi đã có sẵn rồi. Tranh thủ có nước tui xoay lại kéo em về và húp luôn. Em chưa kịp làm thái phía trước mà vào thế này nên hơi lúng túng. Nhưng khi em bắt đầu được tui húp và từ từ em trỗi dậy. Bj một cách sâu và âm vang hơn nghe trên phim nữa. Từng cơn mút kéo theo và được tui xã một phát quá đã. Em đi vs rồi lại bóp người cho tui. Tiếp tục tâm sự tý. Cảm nhận sau mỗi lần như thế có người bên cạnh tâm sự thì rất thích.

Sau cùng tắm rữa về. Không quên tăng em tý quà theo mặt bằng. Nếu chịu đi qua đây lấy code Camapro thì tổng thiệt hại chỉ 1.1tr tục tip luôn nhé.

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
Mấy bác có gấu thì sợ chứ tui cũng.....sợ lắm. chúc mừng bác đã có một chỗ lý tưởng

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala cảm ơn anh đã ghé để có buổi thư giản tuyệt vời a. hẹn gặp anh với nhiều bé đang chờ anh khai phá.