Gò Vấp Phô mai con bò cười cùng LUXURY

Lượt xem: 2,472

ngo phuc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/21
Chủ đề
2
21
2
0 ₿
Thấy ae review về luxury nhiều quá nên nay quyết đi thử ngày khuyến mãi cuối cùng hên quá. Phục vụ thì nhiệt tình năng động lễ tân thì tư vấn nhiệt tình nên mình chọn thử vé onsen 1. Vì đây là lần đầu mình đi bên này cho nên là không biết chọn số nhiu hết thì anh lễ tân có giới thiệu mình bé số 16 nghe nói bé này mới xin vào làm cơ sở này hồi cuối tháng 12 nên mình cũng ok. Lên phòng xông hơi CSVC ở đây khá tốt nóng lẹ nên ngồi xông tí nhảy ra ngoài vừa nhảy ra ngoài thì mình thấy bé vô phòng bé chào mình xong lấy khăn lau cho mình. Nhìn sơ qua thì bé này xinh á theo mình thì 8/10 nhưng mà nhìn body thì V1 hơi nhỏ vừa mồm V2 thì kh có lipt thon gọn V3 thì như V1. Nhưng không sao đúng gu mình mặt xinh eo thon gọn cũng oke. Mas khỏe đủ bài Mas mệt cũng đủ nhma khúc chà thái ngực nhỏ cho nên là không có cảm giác lắm :v. Bù lại thì trong quá trình làm thì bé nói chuyện vui vẻ nhí nhảnh lắm cái này bù lại hết mọi thứ luôn á làm mình cười quài thư giãn thì bé làm rất tốt nha lo nằm cười không nên quên không kiềm lại luôn. Một ngày trải nghiệm khá vui và hài lòng sẽ tới với bé 16 tiếp.
Không biết Bao đại nhân sao lại bài em =))))

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Cười không cũng ra đc hả bác B04

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Lỡ qua xem ko đúng gu có đi về đc ko ta B17yociexp49 hợp nhãn mới xí xóa đc nhiều thứyociexp41

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em cảm ơn anh nhé mời anh qua cơ sở bên em trải nghiệm tiếp ạ !