Gò Vấp Qua Massage Hoàng Gia Trải Nghiệm Số 63 Mới

Lượt xem: 1,628

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

caubelangthang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/22
Chủ đề
2
19
1
0 ₿
Hôm bữa vừa thấy Hoàng Gia mới đăng hình mấy bé mới lên thì thấy bé 63 xinh quá thế là quyết định ghé qua để gặp bé ,với lại bên này cũng đang có khuyến mãi nữa .

Vừa chạy xe tới nơi thì có một bạn ra tiếp đón tận tình và nói chuyện với tui cực kì vui vẻ luôn .Xong bạn ấy dẫn mình vô trong ngồi ghế chờ còn rót trà cho mình uống nữa .Xong thì có một bạn lễ tân ra giới thiệu cho mình các vé và các quy trình có trong đó. Xong xui thì mình quyết định chỉ đi vé onsen vì mới đi chỗ này lần đầu ,nếu okie lần sau sẽ lên vé.Thì lúc đầu đã quyết qua chọn bé 63 vừa hên là bé đang rãnh nên được gặp bé.Chọn vé ,chọn bé 63 xong thì chờ set up phòng thôi,tầm 15p thì có bạn xuống dẫn lên phòng.

Lên tới phòng thì bạn đó vô bật nước với phòng xông hơi cho mình ,thì mình cũng vô xông hơi thôi .Xông hơi được 10p thì phải bỏ ra ngoài vì chịu không nổi .Vừa bước ra thì cũng có người bước vào ,một cô bé xinh xắn,trắng ,mặt hơi tròn.Bé gặp minh chào mình một cái rồi lấy khăn lau người cho mình rồi dẫn mình vào bồn tắm. Phần tắm thì mình bỏ qua nhưng bé làm rất kĩ nha không qua loa nên mn cứ yên tâm.

Tiếp đến phần ms khỏe bé đám bóp đủ lực ,phê ,đủ các bài từ đá nóng tới gối nóng .Kế là phần ms mệt em làm nhiệt tình .đi thái thì phê âm thanh rất sống động .Xong bé lại dùng cái lưỡi của bé liếm mút mát mà khiến tui tê hết cả người và rồi phải lên nồng bắn hết lên mặt bé .Ngồi quấn nhau một hồi thì bé dẫn mình đi tắm và chia tay bé tại đây.

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở Luxury xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời ạ và đã có một bài rp vô cùng chân thật và vô cùng chi tiết ạ hihi. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ để có thể qua cơ sở bên em trải nghiệm và vui chơi cùng các bé a nhé hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.