Gò Vấp QUÊN ĐI NGƯỜI YÊU CŨ CÙNG BÉ 86 TẠI MASSAGE HOÀNG GIA

Lượt xem: 1,304

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

le tran minh hoang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/22
Chủ đề
1
10
0
0 ₿
Mấy nay cứ có cảm giác bị xui xui sao á ,đi đâu cũng gặp điều phiền phức .Đỉnh điểm của hôm nay là gặp lại người yêu cũ mới chia tay được vài bữa hôm nay đã tay trong tay với thằng khác .Buồn quá thế là tự lủi thủi đi vòng vòng gò vấp ,thế là chạy ngang qua Massage Hoàng Gia nên mình chạy vào luôn, đúng lúc đang có chương trình khuyến mãi 30% .Coi thử đi massage có làm mình bớt buồn xíu nào không .

Vì cũng từng ghé qua đây rồi nên cũng không lạ gì CSVC bên này cả ,có điều là hôm nay vô thì thấy nó sạch sẽ và nhìn nó sang trọng hơn lần trước nhiều .Bước vào quầy lễ tân thì mình chỉ chọn vé tắm thôi ,sau đó được bạn lễ tân cho coi hình các bé KTV khó chọn quá nên mình random luôn kkk .

Xong xui thì mình lên phòng trước thôi để bắt đầu vào xông hơi được 5p bắt đầu khói lên đầy phòng ở đây sương khói mờ nhân ảnh – ai biết tình ai có đậm đà. Thoang thoảng nhìn thấy bóng dáng em bước vào tôi liền chạy ra khỏi phòng xông để chào đón em. Sau khi chạy ra khỏi phòng xông em liền lấy khăn lau người cho mình, chờ mở nước thì mình có tâm sự nho nhỏ với em thì mới biết em này em số 86.

Vào tắm thì em lột đồ ra thì ôi trời ơi da trắng lắm các bác à ,vào tắm em thể hiện bản chất luôn nè mà hình như thằng em của mình thịt ngon quá hay sao á mà bé bú không rồi mồn ra luôn cái mình phải kêu ngừng lại để lên giường vào bài .Thất sự là bài vở bé này qua chỉn chu ,quả đấm bóp tay nghề khá tốt nha ,không biết mới vô hay lâu rồi nhưng bé coi mình như người yêu vậy làm mình quên đi người yêu cũ luôn .Bắt đầu bài trườn thì bé này trườn khiên mình tê tái ,kèm với đó là đi đường lưỡi gây ra tiếng vang khắp phòng .Xong màn bú liếm ,thì bé cứ mút liên tục và không để thằng em mình có phút giây để thể luôn )))))))) .Và rồi điều gì đến cũng đến sung đã lên cò và phải bắn ra những viên đạn màu trắng lên mặt bé thôi .Cuối cùng thì bé dẫn mình tắm rửa lại và tạm biệt bé tại buổi tối hôm nay.

Tổng thiệt hại thì

Giảm 30% nên tiền vé còn 350k

Tiền tip = 500k

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh vì đã dành một ít thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể quay trở lại bên em vui chơi cùng với các bé ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.