Q.7 quên luôn lối về bởi 06

Lượt xem: 950

ngờ eo ngheo quyền nghèo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
1
10
8
0 ₿
hola anh em đầu tuần bận làm chú ong chăm chỉ quá nên giờ cuối tuần mới có thời gian ngồi viết rp cho anh em , được hôm đi ăn với mấy ông chú , mấy ổng dẫn vô mấy quán nhậu có phòng vip có đào ôm nữa mấy ổng đây là đi tăng 1 thôi , mấy ổng kêu tăng 2 thì chạy qua quán kaorao hát rồi bóp vú mấy em cho vui , tui thì kh hảo môn đó nên th đành đánh lẻ ra về trước , tự nhiên đầu nảy số ra muốn làm chuyến ms cho con người được sảng khoái kkk. ngồi nhậu với mấy ổng bên q7 , me me bữa giờ có cái cơ sở sala chưa đi bao giờ nên thử vác chim quá thử nghiệm xem sao . :ami-(19)::ami-(19):
ngồi ở bàn nhậu lấy code sẵn rồi đợi tới giờ hợp lí là phi thẳng qua bên cơ sở luôn. nhậu xong chạy qua check code xong ra ghế ngồi chờ , rít điếu thuốc ngẫm nghĩ ba cái chuyện tào lao , anh phục vụ nói tui hút xong thuốc mình lên anh nhé , đìu má dễ thương trong thang máy có gửi 5 chục , lên phòng thay đồ là vào xông luôn , vài ba phút là thấy bé vào . ráng ngồi thêm tí thấy bé đang chuẩn bị nước thì tui đi ra , bé cầm sẵn khăn rồi thấm mồ hôi cho tui , rồi mời tui ra ghế tâm sự hủ hỉ vài ba câu làm quen rồi 2 tui đi vào bồn nước.
vào bồn tui mới thấy rõ được body dạng loli nhí nhảnh v á các bác
2 cặp loa tròn tròn mềm mại cực đã
cái eo thon mượt mà , ôm sờ cứ như ghệ iu
cặp mông có độ đàn hồi tốt :ami-(15)::ami-(15):

phần thủy chiến bé tắm khá kĩ , chà rửa nhẹ nhàng , gội cả đầu trên lẫn đầu dưới luôn các bác . vừa tấm vừa nói chuyện ba láp ba xàm với bé , hơi bị vui vẻ thân thiện luôn nha. bé có trườn nhẹ ở bồn rồi xổ vài màn BJ cực đỉnh , shot 1 tui out ra nhanh lắm kh kịp chuẩn bị gì với bé cả.
phần khỏe bé làm đủ , có đá nóng này kia luôn , muốn tăng lực mạnh nhẹ sao cứ việc góp ý để bé tăng nhịp độ , tiếp thu giao lưu cực kì văn nghệ.

phần mệt mở màn bằng cách kĩ thuật thái , tui cảm nhận được sự tê tái từ dưới trên tỏa đều ra khắp cơ thể , sau đó lật lại bé đi từ chân kia lên lại vừa trườn vừa hôn , 2 cái tay hư hỏng của tui mò mẫm đi truy tìm cặp cam của bé rồi từ từ chuyển qua thế 69, tui cũng thể hiện tuyệt kĩ húp sò và móc cua làm bé sướng rên nhẹ đã tai lắm , shot 2 này tui out chỉ sau 10p th.:ami-(41):

vé 2 shot 1tr2 giảm còn 299k camapro
tip thì băng gốc 1tr2 quá ổn áp luôn nha các bác

• Like
Điểm cảm xúc: Camapro and Massage Sala

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @ngờ eo ngheo quyền nghèo đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.