Q.7 [sala q7] 77 bẻ gãy sừng k...u

Lượt xem: 1,709

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
58
0 ₿
Đã nghe danh Sala từ lâu, nay thấy hứng hứng nên ghé xem có gì mới không, rồi phi con ngựa sắc đến con hẽm quen thuộc ngay và liền, lướt sơ qua hình KTV thấy 69 và 38 ngon quá, rất tiếc mình quên alo trước để đặt bé, chỉ còn bé 77 thôi, đành chịu thôi vậy.

Gặp lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên lầu, phòng khá rộng, CSVC thì cũng khá OK, theo như mình biết thì cơ sở có sửa chữa, giường to, thay đổi khá nhiều nói chung đối vậy thì quá ok.

Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy bay ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ dáng cam, ngực cam việt, face ổn…. Nằm tâm sự chuyện đời tư của bé, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền

Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, bước ra bé lau mình, quấn khăn cho đỡ lạnh, và rồi qua giường

bé : “em massgae lưng cho anh trước nha”,

Mình: thôi nằm tám chút đi em, từ từ masage có gì đâu gấp

Bé: Dạ

Sau màn tâm sự, sờ qua sờ lại, bé chịu ko nỗi kêu e thư gian cho anh nha để hết giờ, Và rồi bé đổ dầu lên người, dùng ngực trườn tới trườn lui,bé cũng nhiệt tình, nhẹ nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill không nhiều lắm, nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng khá lâu, nên bé kêu mình ngồi sát ra giường, rồi bé quỳ dưới giường bj tiếp, và cứ thế mình đã out

Thiệt hại:

Tic: 700k còn 350k camapro
Tip: bằng vé + bonus vì nhiệt tình

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
45
45
0 ₿
mối mới không thua kém gì mối ruột ha bác, mừng bác ngon trym

Đèn Mờ Tê Phê

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
21
86
58
0 ₿
Bác huấn luyện thêm cho bé skill đi, sau này hot nhất cơ sở, akakaka

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Massage Sala cảm ơn anh @Ca Noc đã dành chút thời gian đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài