Gò Vấp Sẽ mãi ghi nhớ con số 88

Lượt xem: 1,558

hiếu nè

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/21
Chủ đề
1
19
0
0 ₿
Chào tất cả anh em trong congdong, mình mới trải nghiệm bên cơ sở hoàng gia vào ngày hôm nay cũng là lần đầu tiên mình viết rp cho nên là có hơi lủng củng anh em thứ lỗi cho mình hehe. Tới cs liền thì có anh phục vụ nhanh nhẹn chạy ra dắt xe cho mình điểm cộng cho nè.
Vô quầy lễ tân mua vé tắm nè các bác ạ, hong biết ở đây có ai gu như mình không chứ mình thích mấy em nào mà mủm mĩm 1 tí á. Mình có nói với quầy lễ tân gu mình như vậy thì sau khi ngồi uống trà đợi phục vụ chuẩn bị phòng cho mình.
Lên phòng theo mình đánh giá thì csvc tạm ổn không có gì đáng nói. Tiếp đến là xông hơi xong thì bé vào bé chào mình và cười, bé có má lúm đồng tiền các bác ạ dễ thương quá. Vào tắm thôi em này tắm cho mình kĩ không qua loa, bé còn làm mình suýt out trong bồn mà sợ qué bế em lên giường.
Đấm bóp bé làm khá tốt nhiệt tình vui vẻ biết cách chăm sóc khách vô cùng chịu khó. trườn thái thì với vòng 1 hệ cam thì cũng ok phết đấy, đi lưỡi khá tốt có kĩ thuật tốt nha có cảm giác nhột nhột khá sướng. Bé bắt đầu thư giãn cho mình bằng những màn bú liếm của bé cái lưỡi điêu luyện của bé làm mình sướng đến tê tái đến mức phải gồng mình các bác ạ, nhưng gồng chi nữa gồng không nổi nữa out luôn rồi sao mà đỡ được.
Đánh giá chung :
KTV 88 nụ cười dễ thương có má lúm đồng tiền kỹ thuật tốt vui vẻ chiều khách và vô cùng nhiệt tình quả mông to tròn. Lưu ý là bác nào người chơi hệ mủm mĩm thì đây sẽ là lựa chọn vô cùng hợp lí. Kỹ thuật mình chấm 8đ. Còn về body của bé thì đúng gu mình mình sẽ hong chấm điểm hehe
Tổng thiệt hại :
VÉ 500k
Bo 500k
Sẽ quay lại cơ sở và kiếm em heheh

Sướng Rân Người

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
22
94
56
0 ₿
Phòng lạnh, được vui đừa cùng bé dễ thương vậy là đời sướng quá rùi còn gì bằng nữa bác ới

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ và đã có một bài rp chân thực. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng như ý ạ