Sự thay đổi triệt để của Massage Luxury và cam kết về chất lượng dịch vụ

Lượt xem: 1,409

Massage Luxury Gò Vấp

Massage Ambassador
20/9/19
53
13
11
Massage Luxury Gò Vấp
965/23 Quang Trung, P.14, Q. Gò Vấp
Massage Luxury Gò Vấp chân thành cảm ơn quý anh đã đến và trải nghiệm trong thời gian qua.
Sau 6 tháng hoạt động với khá nhiều bất cập từ nhân viên đến KTV đã không ít lần làm quý anh không hài lòng khiến buổi thư giản không được trở nên trọn vẹn , thay mặt toàn bộ nhân viên massage Luxury Gò Vấp xin gửi đến quý anh một lời xin lỗi sâu sắc nhất .

Nhằm đánh dấu sự thay đổi ngoạn mục của massage Luxury Gò Vấp trong thời gian tới,massage Luxury Gò Vấp đã thay đổi toàn bộ nhân viên từ phục vụ, lễ tân, KTV tại cơ sở đồng thời đào tạo lại toàn bộ quy trình phục vụ chăm sóc khách hàng cho toàn bộ nhân viên mới. Qua đó Massage Luxury Gò Vấp xin cam kết đảm bảo chất lượng dịch vụ tốt nhất đến quý anh.

Massage Luxury Gò Vấp xin chào mừng quý anh đến để thư giản với những dịch vụ đặc sắc nhất.
Ngoài ra
Massage Luxury Gò Vấp sẽ cập nhật đến quý anh những gói dịch vụ mới.

Massage Luxury Gò Vấp

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • S Sư tử biển:
    Sẽ ghé ủng hộ cơ sở B04B04
  • HoangThien102 HoangThien102:
    Tk huynh đài có dịp sẽ thử.
  • Má Nobita Má Nobita:
    bé nào bên Kim Huy massage khỏe tốt vậy mấy bác
  • Linh xe ôm Linh xe ôm:
    7-29-11
  • duoi_uoi duoi_uoi:
    Anh nhìn được ô A-1 khác với các ô khác ,với con số dự đoán là 32, anh sẽ đến ngay cơ sở Windy Tân Phú
  • Yukimura Yukimura:
    Tháng 7 có chương trình gì mới không em.
  • Dory Dory:
    anh tham gia event nè.
  • Dory Dory:
  • Ốctieu Ốctieu:
    Hello anh em
  • Hibicus Hibicus:
    @Lục A Ka bac mod đi đầu mất rồi, em ngóng tin bác mỗi ngày đây
  • May0907 May0907:
    Anh nhìn thấy A-1 khác với các ô khác..số sự đoàn là 59 ,a đến ngay cơ sở ozawa quận 10
  • Yukimura Yukimura:
    Anh nhìn được ô A-1 khác với các ô khác ,với con số dự đoán là 169 , anh sẽ đến ngay cơ sở Kim Huy
  • Kubisung Kubisung:
    mấy bác vào bài viết comment kìa
  • B Bố Già 88:
    cho xin thông tin giá vé các loại dịch vụ
  • Lãng tử Miền Tây Lãng tử Miền Tây:
    cao nhân nào cho mình hỏi. Mình viết bài đăng lên gourp rivew hqa nay lên xem lại không tìm thấy là bị ai xoá kh sao vậy
  • nguulangthan nguulangthan:
    Ghé dubai Q1 chơi các bác, CSVC đây như cung điện
  • Professor Professor:
    @Lãng tử Miền Tây, chắc đang đc duyệt đó bác
  • deedee123 deedee123:
    alo bác @Lục A Ka check ib mình với
  • Hibicus Hibicus:
    @Lục A Ka bác ơi, em chờ tin inbox của bác kìa
  • iloveyou iloveyou:
    @Lục A Ka mong hồi âm từ bác
  • khanh0614 khanh0614:
    Mấy bác dự đoán event kinh vậy...lệch 1 số cũng hụt :))
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ cho các anh em nhé
  • hamhochoi01 hamhochoi01:
    Bác lục Hiển linh = ))

hieu123

Bé Thích Massage
    14/1/20
    245
    50
    31
    28
    Dịch vụ có gì mới nè L.X.R GÒ VẤP...Có KM thế nào vậy???
    Để ghé lại lần nữa..xem sự khác biệt...Vì đã phản ánh rất nhiều rùi....không chỉ riêng Mình
    ĐB là bé Hằng thái độ xem thường KH

hieu123

Bé Thích Massage
    14/1/20
    245
    50
    31
    28
    Massage Luxury Gò Vấp
    Massage Luxury Gò Vấp chân thành cảm ơn quý anh đã đến và trải nghiệm trong thời gian qua.
    Sau 6 tháng hoạt động với khá nhiều bất cập từ nhân viên đến KTV đã không ít lần làm quý anh không hài lòng khiến buổi thư giản không được trở nên trọn vẹn , thay mặt toàn bộ nhân viên massage Luxury Gò Vấp xin gửi đến quý anh một lời xin lỗi sâu sắc nhất .

Nhằm đánh dấu sự thay đổi ngoạn mục của massage Luxury Gò Vấp trong thời gian tới,massage Luxury Gò Vấp đã thay đổi toàn bộ nhân viên từ phục vụ, lễ tân, KTV tại cơ sở đồng thời đào tạo lại toàn bộ quy trình phục vụ chăm sóc khách hàng cho toàn bộ nhân viên mới. Qua đó Massage Luxury Gò Vấp xin cam kết đảm bảo chất lượng dịch vụ tốt nhất đến quý anh.

Massage Luxury Gò Vấp xin chào mừng quý anh đến để thư giản với những dịch vụ đặc sắc nhất.
    Ngoài ra
    Massage Luxury Gò Vấp sẽ cập nhật đến quý anh những gói dịch vụ mới.

Massage Luxury Gò Vấp

Dịch vụ mới tốt không????KM thé nào và Đừng như lần trước nhak

Andy255

Bé Tập Massage
    19/6/19
    63
    37
    21
    30
    tui thấy kiểu bị report quá viết bài xoa dịu vậy chứ nói mồm ko ai mà tin

Hiro1510

Bé Tập Massage
    14/7/18
    55
    23
    11
    Làm tốt thì tất nhiên sẽ có khách tới ủng hộ và những bài viết tốt về cơ sở , nói thì rất dễ , để thời gian trả lời xem cơ sở có thay đổi ko

loveofsex

Massage Nghiệp Dư
    6/12/16
    1,540
    575
    90
    Để ghé lại lần nữa..xem sự khác biệt...Vì đã phản ánh rất nhiều rùi....không chỉ riêng Mình
    Thôi chuyện gì qua thì cho qua, bé cũng nghỉ rồi bác, thấy bác cứ lôi chuyện cũ ra nhắc hoài không biết chán hay sao ấy. Mình thích thì đi, l.o.x đi cũng vài chỗ nếu kg vui thì xuống nói qly rồi thôi. Chơi đàn ông tý đi bác.

hieu123

Bé Thích Massage
    14/1/20
    245
    50
    31
    28
    Chứ tôi có nói gì đâu...Bọ bác làm bên đó hả..

hieu123

Bé Thích Massage
    14/1/20
    245
    50
    31
    28
    Co đổi thay đổi và cập nhật KM mới . Đến giờ vẫn chưa thấy gì

hieu123

Bé Thích Massage
    14/1/20
    245
    50
    31
    28
    Thấy bác nào đi em 05 đó.....Tính tuần này Ghế lại xem sao

loveofsex

Massage Nghiệp Dư
    6/12/16
    1,540
    575
    90
    Chứ tôi có nói gì đâu...Bọ bác làm bên đó hả..
    mình không bênh bên nào hết, mà chỉ thấy là bác bị sụp 1 bạn nào đó rồi sau đó thấy bài nào cũng vào nói hết rồi chê các kiểu, xong đòi khuyến mãi, tui nói thiệt 1 lần là được, sân chơi thì vui chứ sân chơi mà vào chê vậy thì đừng chơi bác à. thích thì bác có thể giao lưu anh em xem biết tui là ai.

robotbua

Massage Chuyên Nghiệp
    10/1/19
    1,541
    1,720
    111
    mình không bênh bên nào hết, mà chỉ thấy là bác bị sụp 1 bạn nào đó rồi sau đó thấy bài nào cũng vào nói hết rồi chê các kiểu, xong đòi khuyến mãi, tui nói thiệt 1 lần là được, sân chơi thì vui chứ sân chơi mà vào chê vậy thì đừng chơi bác à. thích thì bác có thể giao lưu anh em xem biết tui là ai.
    Dĩ hòa di quý

hieu123

Bé Thích Massage
    14/1/20
    245
    50
    31
    28

Bác nói luôn đi khỏi vòng vòng....Bác nói trước đi rùi tôi nói toi là ai

yukivica

Bé Tập Massage
    17/10/18
    61
    17
    11
    23
    ổng là thánh sụp hầm, đi mà bị sụp không đấy bác. tui muốn đi thường hỏi trước ổng số nào ổng im là biết sụp hic

hieu123

Bé Thích Massage
    14/1/20
    245
    50
    31
    28

Tôi đính chính lại nhak.....Tôi đòi KM gì ..Co so xin loi và noi se co KM bên roi hoi
    Bác là ai tôi ko can pk...bua nao gặp nhau pk tôi la ai...

Massage Luxury Gò Vấp

Massage Ambassador
    20/9/19
    53
    13
    11
    dạ bên e đã thay máu rồi đó ạ, anh ghé cơ sở để trải nghiệm dịch vụ đặc biệt độc đáo bên e a nhé. đảm bảo sẽ không làm phải thất vọng đâu ạ .

Massage Luxury Gò Vấp

Massage Ambassador
    20/9/19
    53
    13
    11
    tui thấy kiểu bị report quá viết bài xoa dịu vậy chứ nói mồm ko ai mà tin
    massage Luxury Gò Vấp đã thay đổi toàn bộ nhân viên từ phục vụ, lễ tân, KTV tại cơ sở đồng thời đào tạo lại toàn bộ quy trình phục vụ chăm sóc khách hàng cho toàn bộ nhân viên mới. Qua đó Massage Luxury Gò Vấp xin cam kết đảm bảo chất lượng dịch vụ tốt nhất đến quý anh. đảm bảo sẽ không làm a thất vọng đâu ạ.

Massage Luxury Gò Vấp

Massage Ambassador
    20/9/19
    53
    13
    11
    @Mr Tre thử lại ko a ? :))))
    massage Luxury Gò Vấp đã thay đổi toàn bộ nhân viên từ phục vụ, lễ tân, KTV tại cơ sở đồng thời đào tạo lại toàn bộ quy trình phục vụ chăm sóc khách hàng cho toàn bộ nhân viên mới. Qua đó Massage Luxury Gò Vấp xin cam kết đảm bảo chất lượng dịch vụ tốt nhất đến quý anh. đảm bảo sẽ không làm quý anh thất vọng đâu ạ

Tắt ảnh nền