Gò Vấp tào tháo rượt đến Massage Hoàng Gia

Lượt xem: 887

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vua hải tặc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
2
21
0
0 ₿
Nay đang đi ị lướt facebook thấy chương trình khuyến mãi của Massage Hoàng Gia cảm thấy hứng thú nên nín ị chạy ra lấy xe phóng đến liền

Đến nơi vượt nhẹ lên lề mấy em phục vụ hiểu ý chạy ra dẫn xe vào giùm liền xong dẫn vào trong ngồi , tui thấy mấy thằng ku em phục vụ mang giày mà cứ tưởng mấy ku em đi guốc trong bụng mình , đúng lúc mình chưa ăn gì thì mấy ku phục vụ hỏi mình ăn uống gì chưa. Sau một hồi ăn uống đã cái nư , mình tính vào chủ đề chính mà anh em cũng biết rồi đó , mấy thằng ku nó đi guốc trong bụng, chưa kịp nói thì bé lễ tân đi đến cho xem hình mấy bé để mình chọn , mà có một điểm trừ nhẹ là bé nào cũng xinh đẹp làm tui khó chọn quá , sau 7 7 49 giờ chọn được bé 84. Ngồi một tí thì có ku phục vụ dắt mình lên phòng à mình đi vé CIA nha.

Csvc của cơ sở rất là hiện đại và đầy đủ xông ướt xông khô và phòng rất rộng không gian đèn lãng mạn hư ảo, e nhanh chóng thay quần áo vào phòng xông cho nó tỉnh người, trong lúc e xông thì e nghe thấy tiếng chân nhẹ nhàng bước vào vòng e thấy hình bóng của bé khá cao, sau khi e xông ra bé liền lấy khăn lau mồ hôi cho e sạch sẽ, face bé khá là dễ nhìn bé ng bé có hình xăm ở ngay đùi khá đẹp, bé cởi đồ ra ngay trước mặt e lộ ra 2 trái đào rất là đẹp, sau đó bé dắt tôi vào bồn tắm, bé đang tắm cho tôi tự dung bé dùng cặp đào tiên của mình trượt xuống thằng e của tôi bé dùng ngực rồi bé liếm láp thằng e tôi, tôi nhanh trí liền dùng tay mình bóp quả đào của cô ấy rất mềm và rất là vừa tay sau đó e mò xuống vuốt ve cô e gái của ẻm,vật nhau 1 hồi ở bồn thì tôi chịu hết nổi rồi tôi cho ra 1 luồng tinh túy vào mặt em ấy, sau đó tôi và e ra khỏi bồn e lấy khăn lau khô người rồi e ấy dắt tôi lên giường để bắt đầu phần ms.

Bé massage có lực, bài bản(có được đào tạo rồi), do tính chất công việc văn phòng ngồi nhiều nên mình có bảo bé đấm bóp kỹ cho mình xíu. Bác nào đau người ở đâu thì bảo bé làm kỹ cho nhé. Bé massage từ đầu ngón tay đến đầu ngón chân luôn ấy, không bỏ sót chỗ nào. Thỉnh thoảng còn hỏi mình có đau không để làm nhẹ lại(khá là ân cần). Lấy túi nóng đặt lên cổ mình thật thoải mái. Bé lấy đá nóng thử trước, hỏi mình nhiệt độ như này có nóng quá không, phải khi mình nói nhiệt độ của đá ok thì bé mới bắt đầu bài massage bằng đá nóng(bé sợ đá nóng quá không vừa ý của mình)

Sau đó bé bắt đầu rưới tinh dầu ms lên khắp body cùng với ngực, bé bắt đầu đi nuru khắp body, bờ môi đầy khêu gợi của e điêu luyện uyển chuyển hôn hít tung hoành khăp cơ thể tôi làm tôi phê không lối về lúc nhanh lúc chậm lên lên xuống xuống từ xung quanh cơ ngực tôi đến khu vực ấy ấy va khắp body tôi tiếp diễn liên hoàn. Tiếng rên nhịp đập hơi thở càng lúc càng mãnh liệt của cả hai hòa nhau làm rung chuyển khăp không gian. Đây cũng là thời khắc thăng hoa cao trào sắp lên ngôi tiếng rên e 10 va tôi hòa nhau oh my god oh my chuối oh my god oh my chuối mỗi phút mỗi giây lớn dần lên sự hưng phấn tột đỉnh của ca hai lãng quên cả ngày lẫn đêm. Vào thế 69 khi cả 2 đang hăng say thì nước đã tràn ra từ lúc nào không hay. Mình móc mình húp như một con thú bị bỏ đói vậy. Kem tươi ra đời lúc nào mà không hề hay luôn:) Đi massage có cảm giác như được yêu va một xíu mọng mơ đi một lần yêu một đời thì còn gì tuyệt vời

Và sau màn 69 nhiệt tình hơn 10p của bé thì mình cũng bị đánh bại bao nhiêu kem tươi mình gìn giữ được 1 tuần đã đi hết vào miệng bé từ lúc nào haha. Hôm nay thằng em nó sung, làm hơi lâu ra xíu nhưng vẫn thấy em vui vẻ. Mà thực sự thấy em càng mút càng thấy thích cơ, kiểu như thèm lắm chứ không phải làm vì công việc đâu.

Tổng thiệt hại :
tic = 450 ( có code )
tip = 900

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ, để có thể qua cơ sở bên em vui chơi cùng các bé ở những lần kế tiếp ạ hihi. Rât hân hạnh được đón tiếp anh ở những lần kế tiếp ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.