Gò Vấp thơm ngon đến giọt cuối cùng của bé 200

Lượt xem: 1,953

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

huy quần đùi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
1
27
3
31
0 ₿
Xin chào mọi người, sẽ là một ngày nhàm chán không có gì để nói ở đây cả. Nhưng không mọi người ạ bỗng dưng một người bạn từ thuở còn thơ đưa mình số riêng của quản lý Hoàng Gia và bảo mình qua uống trà với ổng cho vui, suy nghĩ một hồi xong thì mình quyết định đến cơ sở để uống trà với ổng mà uống trà không thì kì quá nên thôi book nhẹ 1 vé CIA. Vì có số riêng của quản lý nên không quên book con số hot nhất tại cơ sở là 200.

Ngồi uống trà nhâm nhị trái quýt thì phục vụ mời lên phòng mình xin bỏ qua phần csvc nha tại ai đi ở đây rồi sẽ biết hehe khỏi phải bàn cãi gì nữa. Vô phòng rồi thay quần xong chui vô phòng xông hơi lun, nhớ những mùi hương này quá sau mấy ngày lên núi tu vội vã, ngồi xông hơi cho nó lời tiền luôn. Đi ra ngoài thì thấy em đã vô ngồi chờ mình từ lúc nào, tội nghiệp em phải đợi thằng tồi tệ này một thời gian lâu như vậy tại nhớ mùi xông quá ạ.

Em cởi hết đồ ra nhìn nướt da và cặp đùi trắng nỏn của em khiến tui lóa hết con mắt, em dắt tui vào bồn tắm cùng e, tui ngồi xuống e bắt đầu tắm xoa lưng cho tui, bé tắm chung với mình tắm cho mình một các tình cảm giống như người tình, làm cho trái tim mình càng thêm rung động, cái thằng cu của tui thì chóc ngược lên như cái tên lửa vậy đó, e vừa xoa đùi kỹ càng cho tui từ dưới lên, e ngồi phía sau tui, đến lúc vào phía trước, xoa nhẹ vào thằng cu tui, tui cũng ôm xoa nhẹ lên body nóng bỏng của bé rồi xoa lên ngực, lồng tay xuống dưới V4 của e. E nói giờ anh ra em lau người rồi lên giường em massage cho anh nhé, nghe mà mát lòng.

Em đi khỏe khá tốt đủ bài, em này hình như tập gym đấm phát nào nhớ đời phát đấy mọi người ạ, bác nào đô con như lực sĩ thì kiếm em này nha. em đi bài khỏe khá tốt, đá nóng, túi thảo dược đủ cả, hỳ hục gần 40p thì em bắt đầu tấn công, chậm mà chắc em nó vuốt từ chân lên mông rồi thả cỡ 2 cái tổ kiến lên đó, trời ơi dã man, phải gồng mình lên chống cự. Ngừng được một tí thì em lấy dầu trườn để chuẩn bị đi nuru.
Em bắt dầu chà dầu lên người mình xoa xoa để trườn cặp ngực không to như bưởi nhưng lại tạo cảm giác sướng phê pha, ngực gái mới lớn ngon thật, còn nguyên sự săn chắc và nảy nở, ác hơn là lưỡi tới đâu ngực theo đó, cảm xúc dồn dập, thấy cộm cộm khó chịu dưới chân nên xin em nó nằm ngửa lại vì cây hàng cứng ngắc rồi ngửa lại chưa kịp thở thì em nó ép ngực tiếp, ép lên cây xúc xích phê quá xém out, thấy không ổn rồi nên bảo em nó vào bài chính lun, em nó cười cái xong bắt đầu quần thảo thằng nhỏ, hôn nhẹ xung quanh phần đầu rồi kéo lưỡi xuống 2 quả bi mút nhẹ phát sướng tê, chưa bj ngay mà em hj làm nóng trong khi em nó lick ti, vừa lick ti vừa rên nghe mà ối giồi ôi gái mới lớn rên nghe nó nưng nứng nừng nưng luôn á sắp chịu không nổi rồi mà vẫn còn tra tấn thế này biết sống sao, đưa tay chụp 2 trái cam việt tươi xanh mơn mởn , sự mền mại và đàn hồi sướng tay quá. Vội vội vàng vàng vô thế 69 thôi chứ chịu không nổi rồi. Em chồm lên người mình thì chưa gì nước đã lênh láng, mình nhanh nhẹn như 1 chiến thần húp chày húp cối cái lưỡi của mình cũng không vừa gì uốn éo cong cong như đường đèo ở Đà Lạt vậy. Bé cũng không muốn thua mình em dùng miệng BJ liên tục không ngừng nghỉ em sài chiêu BJ lốc xoáy mà mình run cả người. Tận hưởng tuyệt chiêu độc quyền của bé mình đã kiềm không nổi nữa mà mình phải đã đưa hết bao nhiêu sữa chua vào miệng bé, sướng run cả người luôn ạ. Nằm ôm bé lố giờ hồi nào hong hay luôn mà tắm rửa thay đồ xuống dưới thôi. Uống trà để khỏe lại chứ đi massage mà đi về kh nổi luôn á chứ. Sẽ đến gặp em vào 1 ngày gần nhất.
Điểm nhấn :

V1: vừa tay, mềm mại, bóp đã

V2: Mình dây vô khuôn

V3: săn chắc, to tròn, vỗ đã tay
Tổng thiệt hại : 1350 ( code 50% rồi nhé anh em )

• Like
Điểm cảm xúc: Chiến thần

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia cảm ơn anh vì đã dành thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ, chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vô cùng như ý. HI vọng sẽ có dịp sẽ được tiếp đón anh ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.