Gò Vấp Thư thả buổi chiều muộn cùng người tình nhỏ xinh – nàng công chúa 84 Hoàng gia GV

Lượt xem: 2,829

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Thân chào anh em CĐMS,

Cú đêm tui lâu lắm rồi đã không đi mát xa, lần cuối cùng ‘nhắm mắt đưa t(r)ym’ cho các bé cách đây cũng 7 năm rồi khi đám bạn hứng lên kéo tui đi Vũng tàu chơi trong ngày. Sau đó về thì công việc, rồi gia đình chiếm hết cả thời gian, không ngớt được lúc nào mà đi thư giãn. Mấy ngày nghỉ Tết năm nay, rảnh rang chút, cộng thêm với việc thay đổi công việc (tái cơ cấu trong tình trạng bình thường mới thời đại cúm Tàu, he he), Cú tui đây mới ngồi tìm thông tin, thì phát hiện ra diễn đàn CĐMS với nhiều thông tin bổ ích mới lạ so với thời xa xưa, vậy là lọ mọ nghiên kíu để một thằng coi như là newbie như mình tìm chỗ khám phá trở lại.

Từ đầu tháng 3 tới giờ tui đã ghé 3 nơi rồi, nhưng đây là lần hài lòng nhất, thêm nữa hai pé kia đình đám quá rồi, riêng pé 84 này chưa thấy ai nhắc tới nên tui mới có ý định viết review cho anh em.

Đánh giá CSVC: Hoàng gia mới mở nên trang thiết bị còn mới, tui đi vé onsen tình yêu nên bồn tắm rộng đủ cho mình và pé tắm táp, quần thảo nhau trong bồn. Cơ sở có đủ phòng xông khô, xông ướt, phòng còn mới, nhưng theo sở thích thì tui chỉ xông khô thôi. Ánh sáng trong phòng có đủ dàn đèn tím mờ ảo, cũng như đèn treo tường có ánh sáng trắng, ku locker và pé KTV đều để đèn ánh sáng trắng, theo tui thấy là rất hợp để ngắm nghía được khuôn mặt và body, cũng như đánh giá được làn da của các bé rõ ràng hơn.

Đánh giá bé KTV 84:

Face: xinh xắn, mới nhìn có nét dâm ngầm kiêu kỳ, hao hao giống ‘cá sấu chúa’ QN trong giới showbiz. Ban đầu tui cũng hơi ngại với vẻ kiêu kỳ của pé, nhưng lúc đã làm quen với nhau rồi thì thấy pé rất hiền, tuýp người nhẹ nhàng, dịu dàng (dạ thưa ngoan lắm, thực hiện mọi yêu cầu), chăm sóc mình từng li từng tí như người tình vậy (đúng gu tui, he he).

Body của bé thì cũng dạng nhỏ xinh, nhưng vòng nào ra vòng đó nha, thích hợp với các bác thích vóc dáng nhỏ nhắn, chống chỉ định với anh em thích cao to, các vòng khủng. Bé có hình tattoo trên lưng, lúc cởi xiêm y ra nhìn rất thú vị nha anh em.

Kỹ năng: bé làm đầy đủ các bài, cả khoẻ lẫn mệt, BJ/HJ = 90/10 (bé chỉ HJ khi ở tư thế 69 và tui đang ‘khám phá’ món sò lụa thơm tho của bé thôi, còn lại là BJ hết, xoáy nòng, đá lưỡi tuyệt vời). Với body nhỏ xinh của bé thì màn trườn nuru cũng tuyệt diệu, cơ thể của bé như nằm hẳn trên lưng tui mà lướt qua lướt lại vậy. Bé cũng đã có kinh nghiệm nên mọi kỹ năng là khỏi chê, tui chỉ nói vậy thôi, các bác tự khám phá bé nếu thích nha :)

V1: mềm, cam lai bưởi, mịn màng, vừa tay, đầu ti hồng, căng, trườn Thái bao phê.

V2: eo ót, hợp với dáng người nhỏ nhắn xinh xắn của em.

V3: mịn màng, nảy nở vừa phải, lúc pé trườn Thái trong bồn cứ nhấp nhổm lên xuống làm tui đây chỉ muốn ôm ghì lấy mà doggy.

V4: cắt tỉa gọn gàng, hồng hào, nhỏ nhắn, bót, khít, nước nôi ri rỉ, anh em nào muốn húp lẩu bao ngon.

Kết thúc màn mát xa mệt bằng tư thế tui đứng, bé quỳ xuống nhẹ nhàng BJ (tui khoái tư thế này vì mình có thể nhìn được nét mặt các bé khi đó), cùng với âm thanh rên rỉ nhẹ nhàng và kỹ năng BJ tuyệt đỉnh của pé, cuối cùng tui đã out trong sung sướng trong miệng bé.

Xong phần mệt, bé còn hỏi tui có cần làm gì thêm không, yêu cầu bé xoa bóp cho tui hai cánh tay và nằm nói chuyện nhẹ nhàng với bé cho tới lúc ra về. Rất hài lòng với bé, lần sau quay lại HGGV anh sẽ tới với bé tiếp :)

Tổng thiệt hại:

Tic onsen tình yêu: cơ sở tài trợ (ngẫu nhiên may mắn rút trúng lucky draw, thanks cơ sở nhiều).

Tip = tic + (rất hài lòng với thái độ và kỹ năng của bé nên tip nhẹ thêm, không phá giá anh em nha), ku locker ly cà phê.

Thanks anh em đã đọc tới đây.

• Like
Điểm cảm xúc: Pharmacity and Nathan Nguyen

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Các bác lên Face của HGGV sẽ thấy manh mối vụ lucky draw nhé, không thì tui sẽ inbox cho các bác chi tiết :)

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,048
541
0 ₿
Mình củng đi mấy cơ sở kia, mà vẫn muốn quay lại hoàng gia vì csvc củng như các bé phục vụ rất ok :)

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
HGGV thuộc dạng đắt xắt ra miếng rồi. Giá hơi cao so với mặt bằng GV nhưng đáng đồng tiền bát gạo.

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Bên này có cái admin hiếm khi xuất hiện, khác với hệ thống còn lại ở GV, nhắn tin hỏi cũng tra lời chút chút à, bữa tui tới phải lấy số QL tại cơ sở thì liên lạc mới thông suốt, đây là điều góp ý với HGGV nghen :)

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cảm ơn bác đã có những góp ý cho cơ sở ạ, cơ sở sẽ rút kinh nghiệm và thay đổi để ngày càng phát triển hơn ạ. Cũng chúc mừng bác đã có 1 buổi trải nghiệm thật tuyệt vời, Hoàng Gia luôn mong muốn được đón tiếp bác và toàn thể quý anh em, hãy nhớ là Hoàng Gia k có gì ngoài gái xinh và kĩ thuật tốt các bác nhé hihi

TranThang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/2/21
Chủ đề
2
31
6
0 ₿
Haha chúc mừng bác , tui cũng được lucky 50 vài lần, và đã khám phá vài lần...rất đáng để ghé thăm thường xuyên ^^

• Like
Điểm cảm xúc: NiteOwl