World Cup Camapro Tiến công thần tốc với 20 Sala

Lượt xem: 992

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Thấy cuộc đua VVST gay cấn quá và cái cửa để tranh giải chỉ có kiếm chỗ nào đang free vé hoặc giảm 50% thì triển code mới mong có giải. Nghỉ sao làm vậy, tranh thủ qua quận 7 uống trà xanh mà nay trà bị đèn đỏ rồi tuột quá, dẫn đi mua vài thứ linh tinh xong về, đưa về rồi mà vẫn khó chịu, chạy qua sala gần đó vào giải quyết nhanh gọn còn về báo cáo .
Vừa đến nơi đưa ngay code lễ tân loay hoay kiếm cái điện thoại để check, tui kêu em chụp lại đi rồi kiếm sau , anh gấp gấp lắm , số nào cũng được , như mấy thằng tới cử vậy, may mà lễ tân cũng giải quyết nhanh bảo pv đưa lên phòng , tranh thủ xông hơi trước, xông tầm 10ph thì bé xuống, trông cũng ổn áp phết, bước ra làm quen thì bé mang số 20 , bé ngồi lau người rồi ôm ấp, tui tranh thủ sờ bóp bù cho nảy giờ đi mà hem được gì . Thằng nhóc lúc này hưởng ứng kịch liệt , vươn vai thị uy dữ thần, thế bé bảo vào tắm nhé anh. tui ok, vào tắm thôi, do khá gấp nên đi vé 700k bé tắm cho nên chưa biết kỹ thuật tắm chung như thế nào, nhưng bé tắm cho tui thì kỹ , gội đầu kỳ cọ thằng nhỏ cũng kỹ không kém, lúc này nó vẫn vươn vai, bé có vé kích thích hay sao mà tui đang đứng bé cầm thằng nhỏ bj luôn một hồi, trùi, đúng sướng.
Lên giường bé đấm bóp hồi , xoa bóp đầu , lúc này nhóc nó mới chịu yên để thằng anh nó thư giản, vừa xoa bóp vừa nói chuyện với bé vui phết.
Thư giản luôn thôi, tui bảo bé khỏi đá nóng gì để tranh thủ về ( đi mà khách còn hối ktv hihi) , bé ngoan ngoãn bắt đầu trườn thái, đúng nghĩa tê tái, lúc này tui chỉ tận hưởng , nằm thư giản rồi gì đến cũng phải đến em bắt đầu tấn công xuống thằng nhóc, nó trồi dậy, vươn vai và bị đắm chìm trong chiếc miêng bé xinh của bé, tui tranh thủ khám phá hang động bé, nước nôi khá ổn, kéo bé qua luôn để húp bù , trùi nó đã lắm, càng húp mà càng sung , sung đến nóc cuối cùng bật nóc luôn, thằng nhóc khóc ròng . phê nhất là khúc này, bé vẫn để yên cho tui được ngắm con trym bé xinh của bé nó đã làm sao.
Chốt hạ dù tui khá gấp nhưng đối với tui, bé rất hợp tác nhiệt tình và làm tình tốt.
cảm ơn @Camapro và nhà tài trợ @Massage Sala
tic 700k giảm con 350k tip 750k chẳn tiền.
Mình gửi code đến cama rồi nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ