Tôi kể câu chuyện về em #99 Hoàng Gia

Lượt xem: 2,454

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
100
3,640
1,745
5 ₿
Chuyện là công việc khiến cái thân già này phải lội đến Gò Vấp. Xong việc thì nó rã rời gì đâu, bonus thêm cái dạo này hay ức chế, cần tìm nơi giúp tui lấy lại niềm vui. Sẵn đang gần Emart, nhớ ra trên cung đường Phan Văn Trị này có Hoàng Gia ổn áp phết. Lúc trước có ông bạn già từng nhắc đến chỗ này, nên ok quyết định qua thử luôn.

Khi cánh cổng cơ sở mở ra cũng là lúc tui được đón tiếp bởi một cậu locker thân thiện mà có chút sáng sủa. Bụng nghĩ ko lẽ dê hắn? Ah thôi tập trung vào cái cần làm, đòi coi hình ảnh rồi hỏi thông tin các bé này nọ. Hôm tui đi là ko coi trên ipad mà coi trên đt. Locker cũng nhiệt tình tư vấn, hỏi han gu tui sao. Sau một hồi lướt lướt, thằng anh hỏi thằng em thì chọn bé 99, nhìn tương đối hợp nhãn. Tính ra, ấn tượng đầu tiên là thái độ chàng đứng quầy, phải thế chứ lị. Ai như vài cậu đứng quầy ở 1 số chỗ trung tâm, đem lại cho tui nỗi buồn tới giờ chưa nguôi.

Thôi nào, trải nghiệm chỗ mới. Tui đi vé onsen, thấy đang km nên mần cái coi sao. Phòng ốc cũng khá lịch sự ổn áp, cảm giác rộng hơn tui tưởng. Ah góp ý cơ sở chút là từ chỗ bồn rửa tay đi ra, nên có cái thảm để dậm chân cho ráo hỉ. Vì ko mang giày, đi toilet xong dậm chân lên thảm sẽ ok hơn. Xông hơi một chút thì bé vào, tui tranh thủ ra gặp gỡ. Ồ, ra là hình hơi ảo, ngoài đời trông bé ưa nhìn hơn, từ ánh mắt đôi môi toát lên vẻ gì đó quyến rũ mà dzâm ngầm. Tui lập tức quan sát em từ trên xuống dưới và mạnh dạn đưa ra đánh giá ngoại hình:
Mặt mũi ưa nhìn, có thể là khá đẹp nếu dễ tính, nhưng dạo này tâm trạng tui hem tốt nên hơi khó
V1 cam mỹ ngon lành
V2 có lipid nhưng cũng ổn
V3 khá mẩy
V4 nói ra không hay, ae tự trải nghiệm vậy

Tui đánh giá cao những người tinh tế, và chấm bé này ở chỗ hỏi ý tui trước khi pha nước, rồi khi đợi tui khô mồ hôi thì vui vẻ bắt chuyện hỏi han như quen từ khi nào rồi ấy. Tui phải công nhận bữa đó mặt có hơi lạnh, nhưng rồi cũng giãn ra với em nó.
Khi nước đã vừa, em dẫn tui vào tắm, phải nói là khi ẻm cởi ra thì thằng em tui thôi thúc tui phải vồ vập. Nhưng ko, làm gì làm cũng phải giữ vẻ điềm đạm, hay có thể nói là lờ đờ. Cơ mà chả biết nước tăng nhiệt độ đột ngột hay màn thủy chiến của em nó nóng bỏng quá mà tui phải đáp lễ ngay trong bồn (giữ cái mặt vô cảm lúc này khó lắm các bác ạ)

Sau đó là em nó tắt lạnh trước mới đưa tui lên giường đấm đá. Nhận xét bé làm kỹ phần khỏe, lực vừa đủ đối với người mong manh như tui. Mà nói thật là dù người nó mỏi mệt nhưng muốn tua qua phần này để chiến phần kế. Nào, thấy em cần chai dưỡng thể là hiểu rồi. Với cặp cam mỹ hấp dẫn, em lại cho tui mường tượng ra du lịch thái là thế nào. Lên voi, xuống đất, lả lướt, nóng bỏng....khó mà tả hết, chung quy lại là màn trườn của bé này khiến tui thích thú, có khác biệt so với nhiều em.
Khi tui lật người lại, tranh thủ phản công xíu trước khi em mần thịt mình tiếp. Vừa tận hưởng v1, choàng qua v2, mân mê v3, rồi khám phá v4. Em khá hợp tác để tui dễ bề hành sự. Có điều trong thoáng tui mất tập trung là em tấn công, tung các chiêu đá bi liếm cột, say sưa với thằng em tui và kết hợp cả âm thanh hifi. Tui khám cô bé thêm là cơ người em cũng phối hợp, từng cái rung người đem lại cảm giác em cũng đang sướng (còn thật không thì hên xui)

Quần nhau 1 hồi thì thằng em tui cũng thúc thủ trước màn bj điêu luyện, mém bắn lên cả người em, nay khá sung hỉ. Em liếm người tui vài cái để chốt lại cái màn chiến đấu này một cách có hậu. Xong em tắm lại rồi trò chuyện xíu nữa lố giờ luôn. Tic có code, tip theo sự hài lòng.

Rồi khi có việc qua đây anh sẽ lại tìm em nhé 99

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO, xpress and Hoai92

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
"em nhé" tình dễ sợ yociexp15

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở bên em xin cảm ơn anh vì đã qua cở bên em trải nghiệm và đã có bài góp ý ạ cơ sở bên em với tiêu chí vui lòng khách đến vừa lòng khách đi ạ. Em hi vọng sẽ được tiếp đón anh vào một ngày gần nhất ạ

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Rồi tới côg chiện lun, mừng e ngon tờ rim.
Đa nghi và Lãng xẹt mới xẹt qua GV, kaaa.

• Like

Langtucodon3979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/22
Chủ đề
2
62
8
0 ₿
Mấy bác nói sao chứ tui toàn thấy review ảo hết. Có lần nào dc ngon truym đâu. Bốc phết quá

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
100
3,640
1,745
5 ₿
Đạo huynh cứ cà khịa e ko. Có việc tạt qua đó thì cũng nên khám phá chỗ ăn chơi bên này a

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
100
3,640
1,745
5 ₿
Rp nào ảo tui ko biết. Còn đây có thể chứng minh ng thật việc thật, muốn thì ib tui nói cho nghe đi time nào, khách hàng tên gì, có gọi trước hay ko. Chẳng qua tui chả muốn lộ thông tin, 0 thích cs và mấy em biết nick thôi
Còn việc bác đi chưa lần nào đc ngon trym thì đôi khi nên tự nhìn lại chính mình. P/s: hỏi vài ae uy tín trên đây xem thằng này rp ảo hay thật

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Hee, lâu lắm mới thấy đi xa bờ, việc gì bên GV, nghi lém, haa