Gò Vấp Trải nghiệm đáng quên

Lượt xem: 1,391

Super1820

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/22
Chủ đề
2
12
2
0 ₿
Không biết có bị tính là sập không ... Trải nghiệm bên cơ sở HG cũng vài lần rồi ...
Chuyện là hqa tui có ghé HG sau khi làm 2-3 chai với bạn . Do "Bác" chưa về nên mình làm nhẹ cái vé onsen thôi . Phòng Hoàng Gia thì rộng , csvc ok , mà hqa 2 cái phòng xông k hiểu sao k nóng j cả . Ngồi 5p bé cũng lên . Số 85
Vé tắm nhưng nước không nóng , bé cũng chỉ rửa thằng "em" mình thôi . Khá hời hợt . Rồi lên giường làm khỏe thì như không làm . Mà thôi do lúc đó cũng 2-3h sáng ... mình nghĩ bé mệt mà với lại vô đây chủ yếu để mệt nên phần khỏe này được bé nào chăm đấm bóp thì thích, không thì mình cũng ráng chịu . Đến phần mệt thì ối giời ơi luôn . Quá hời hợt k có tí j gọi là cảm xúc luôn . Bé làm đại cho có, từ trườn Thái rồi các kiểu , đụng vô đâu bé cũng khó chịu , ôm 1 xíu là than , thế là mình cũng ráng out cho xong rồi về .
Một ngày ối giồi ơi
TÍC : 250 (50%)
TIP = TÍC 500

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Chia buồn cùng bác . Nên diễn tả thêm chi tiếc về khuôn mặt + thân hình bé nhé . Có lẽ bị nuôi chiều quá nên ẽm......

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã dành thơi gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Cơ sở bên em sẽ ghi nhận ý kiến của anh và có lời giải thích thỏa đáng nhất ạ

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ đầu tiên cơ sở gửi lời xin lỗi khi a k có buổi trải nghiệm tốt nhất Nhưng sau thời gian điều tra cơ sở đã xác minh được sự việc như sau ạ - thứ nhất là bé vào tắm cùng a rất nhiệt tình tại bé bên cơ sở là bé được tuyển và đào tạo rất bài bản nên khó có chuyện bé chỉ làm qua loa cho a ( bé được nhiều khách yêu cầu và khen rất nhiều ) - Thứ 2 là sau khi tắm xong bé có đấm bóp và thư giãn cho a một lúc sau đó a kêu bé nằm cho a ôm và hôn ngực bé thì bé cũng rất nhiệt tình chiều lòng a, sau đó bé tiếp tục thư giãn cho a ra, và thời gian thậm chí còn lố hơn 10p nhưng cơ sở vẫn để bé làm cho a nữa đó ạ ( quy trình của cơ sở rất đầy đủ và luôn được đào tào nên rất khó có chuyện như trên ) - thứ 3 là a có biết cơ sở qua *** và lấy code giảm giá trực tiếp qua các bạn CSKH nên nếu có sự việc đúng như trên cơ sở sẽ bù cho a 10 vé free tuỳ chọn ạ. Mong a xem và phản hồi cơ sở sớm nhất. Giờ a vô là lúc 2h32 và lúc ra là 3h50, a đi vé osen 1 lấy code giảm giá bên *** là còn 250k và bo 500k ( a chuyển khoản tiền vé tiền bo luôn combo là 750 đó ạ ). Thân !!!