Gò Vấp Trải Nghiệm Số Mới Cùng Massage Hoàng Gia

Lượt xem: 1,836

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phát Thịnh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/3/22
Chủ đề
5
15
0
0 ₿
Chào tất cả anh em trên diễn đàn ,chuyện là hôm bữa có lướt lướt thấy massage Hoàng Gia mới có chương trình khuyến mãi mới giảm 30% thế là lấy điện thoại gọi ngay cho Bác Công để lấy code giảm giá .Xong lấy con bắt chó chạy tới cơ sở ,vẫn như mấy làn trước mình đi thì vừa chạy tới có người ra tiếp đón và dẫn xe giúp .Rồi dẫn mình vô ngồi ghế uống nước để bạn lễ tân ra giới thiệu các gói dịch vụ có ở đây .Lúc đầu gọi bác Công thì đã quyết định đi vé 69 rồi nên khi lễ tân hỏi chỉ việc chốt vé thôi ,sau khi chốt vé thì thấy bác công đi ra cái giới thiệu cho mình một bé mới xinh lắm nghe đâu bé 107 .Thế là mình cũng đồng ý rồi chờ set up để lên phòng thôi .

Sau khi có phòng thì mình được một bạn dẫn lên phòng trước ,thì mình vô xông hơi để chờ bé .Đang xông thì mình nghe tiếng gõ cửa rồi kèm với đó là câu nói “em xin phép vào nhá anh “ ôi cái định mệnh mình lập tất mở cửa chạy ra liền để gặp bé .Ấn tượng đầu tiên khi gặp bé là một cô gái cao ráo ,mình dây , mặt đẹp ,để ý nhất là cái eo bé tại bé mặc áo hở eo cái eo nó đẹp thì thôi rồi (gặp tui thích nhất là vòng eo nữa mlem mlem ) kèm với đó là nước da trắng .Bé thấy mình chạy ra thì bé cũng bắt đầu lấy khăn lau người cho mình ,rồi bắt đầu dẫn mình đi tắm cùng bé. Phần tắm thì bé làm kỹ thì thôi rồi luôn ,chà xác các kiểu không có làm qua loa .Sau khi tắm thì mình lên giường bắt đầu phần tiếp theo thôi kekeke .
ms khỏe : em làm đủ bài đá nóng ,lực của bé làm cho tui khá phê ,vừa làm vừa nói chuyện với bé thấy bé khá là vui vẻ luôn .Xong xui thì mình thấy bé đi lấy cái gì đó mình có hỏi thì bé kêu đi lấy dầu trường để qua phần tiếp theo.

Ms mệt :Bé bắt đầu rưới tinh dầu lên người mình rồi lấy cặp ngực hệ cam của bé xoa đều tinh dầu lên khắp người mình ,cặp bưởi của bé tạo cảm giác vừa mềm mềm vừa mát mát phê không tả nổi .Xong bé bắt đầu trở thành một các người khác bé bắt đầu kết hợp vừa cặp ngực hệ cam và cái lưỡi uống éo của bé .Lưỡi uống éo tới đâu thì cặp ngực hệ cam đi theo tới đó.Cặp ngực real mà không sệ nha ,đẹp tuyệt với .Phải nói là ngực bé là đẹp nhất trong các bé mình từng đi luôn á .Xong thằng em mình cứ cự quậy khiến mình khó chịu và kêu bé là cho mình lật người lại .Bé thì dễ thương chiều mình lắm nên cũng đồng ý .Nhưng vừa lật lại thì bé vô thế bánh mì kẹp xúc xích với thằng em mình luôn ,làm thằng nhỏ muốn ngợp thở luôn ,kẹp đâu mất luôn cây xúc xich luôn mới chiến chứ .Rồi xong xui thì bé bắt đầu qua phần 69 mình định tranh thủ khám phá cái chỗ đó của bé một tí mà vừa xuống tới thì thấy nước đã lên láng hết rồi .Thế là theo mình tranh thủ húp bớt nước cho bé hehehe.Bé cũng đâu phải dạng dễ dãi gì bé bắt đầu dùng miệng BJ khiến cho mình chịu không nổi và phải lên đạn và bắn ra hết lên mặt bé .xong xuôi thì nằm ôm bé một chút thì bé cũng dẫn mình đi tắm lại ,rồi cũng phải nói lời tạm biệt bé .

Đánh giá chung
KTV : 107
V1 : Hệ cam 8/10
V2 : Eo đẹp gu mình 9/10
V3 : vỗ đã
V4 : nước nhiều, thơm tho ,rọn ràng
Sẽ trở lại vào ngày gần nhất để được tiếp tục gặp bé kekeke

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở Hoàng Gia xin cảm ơn anh vì đã dành một ít thời gian qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể quay trở lại bên em vui chơi cùng với các bé ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.