Gò Vấp Xin phép một ngày không nghỉ về người yêu tại massage luxury

Lượt xem: 971

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nắng ấm xa dần

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/4/22
Chủ đề
3
25
4
0 ₿
Chuyện là vô tình chở người yêu về nha thì thấy gần đó có cái massage Luxury thế là lén lén lúc lúc đi vô như thằng ăn cướp tại sợ người yêu thấy kkk.Lần đâu đi thì mới vô có một bạn ra chào mình còn đẩy xe cho mình ,xong dẫn mình vô quầy lễ tân .Vô tới lễ tân thì bở ngỡ nhung được bạn lễ tân giới thiệu tận tình cho các chi tiết các giá vé và quy trình của từng vé mình ngồi nghe một hồi thì mình chọn luôn vé nuru 69 thấy nó lạ lạ kkk.Sau khi chọn vé xong thì lễ tân cho mình chọn KTV mà lười quá nên mình xin random luôn . Xong xui thì một bạn dãn mình lên phòng trước để xông hơi ,thì mình lên trước để xông hơi .Tầm 15p gì đó thì nghe một tiếng gõ cửa kèm với đó là một giọng nói cất lên “anh ơi em vào nhé “ .Thế là chạy liền ra để gặp bé ,ấn tượng đầu tiên thì mặt bé xinh ,da trắng ,tóc hightlight ,cao đâu tầm 1m55 đến 1m6 tui thấy vậy tui cũng không chắc
.Xong bé thấy mình chạy ra thì cũng cười với mình rồi lấy khăn lau người cho mình để bắt đầu dẫn mình vô bồn tắm cùng với bé. Vô tắm thì bé làm kỹ không qua loa chà xát các kiểu khiến mình khá là thích,vừa tắm 2 anh em vừa tâm sự thì mới biết bé số 101 bé nói bé là số mới luôn ấy chứ .Xong xui thì bé dẫn mình lên giường Lên giường massage khỏe : mình thấy bé làm khá là bài bản ,massage có lực ,đám bóp phê đã m* phê quá mém ngủ quên luôn .Xong mình thấy bé đi ra lấy cái gì đó mình ngó lên hỏi thì bé kêu lấy tinh dầu trường để qua phần tiếp theo kkk. Massage mệt Bé đổ dầu trường nên người mình rồi bắt đầu dùng cặp ngực xoa đều,cảm giác cặp ngực của bé lướt trên mọi ngóc ngách trên cơ thể mình nó vừa mát vừa phê ,vừa mềm nửa kkk . xong bé bắt đầu đi đường lưỡi phải nói là nó đều đặn tê tái vô cùng vừa nhột vừa tê không biết phải giải thích sao cho hết cảm giác của tui lúc đó nữa.Những tiếng mút chụt chụt của em và cộng thêm những tiếng rên của em nữa. Mà lúc đó tui nghĩ có một mình bé làm cho tui thì sao mà được tui đâu có vừa gì bắt đầu sờ soạng và móc V4 của em, tiếng rên của em theo nhịp tay ra vào của tôi. Bé bắt đầu lật người mình lại và sử dụng những tuyệt kĩ độc quyền liếm trụ, đá bi một cách mạnh mẽ giống như bé phạt mình do mình tinh nghịch hay sao á. Vụ việc như thế cứ tiếp diễn sau một hồi thì mình không chịu nổi nữa mình đã phải phóng hết bao nhiêu tinh hoa lên mặt bé. Rồi 2 đứa ngồi tâm sự một chút thì em cũng dẫn mình đi tắm rửa lại rồi tạm biệt bé thôi.
Tổng kết :
V1 : vừa tay mình 8/10
V2 : chịu chịu 9/10
V3 : trắng ,vỗ đã
V4 : sạch sẽ , thơm tho
Hứa sẽ ghé vào lần gần nhất để gặp lại bé

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ em chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm tuyệt với với cơ sở bên em ạ. Cảm ơn anh đã đặt trọn niềm tin vào cơ sở và tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.