Gò Vấp Một sự quay trở lại cực thất vọng tại Hoàng Gia

Lượt xem: 3,593

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
180
90
28
0 ₿
Chào các bác....
Thật sự mà nói lần này thất vọng cực với cơ sở Hoàng Gia của mình luôn..... :(

Chuyện là mấy hôm rồi có trò chuyện với bác @robotbua muốn thử nhân phẩm của mình như thế nào với các cơ sở ở Gò Vấp chủ yếu xem lại tình hình kiếm sân chơi mới cho anh em..... Nhưng lần này thì toang thật rồi =))....

Hôm nay em có hẹn với một ông bạn ở *** (anh trai này cũng là khách VIP của Hoàng Gia mà nay ông cũng gần sụp hầm như em luôn)... Định không viết nhưng vẫn còn căm... Chủ yếu muốn quản lý của cơ sở nên chấn chỉnh lại nhân viên và cách phục vụ...

Đầu tiên về cách phục vụ: vừa vào cơ sở thì mình thấy nhân viên locker khá đông và có anh quản lý cũng khá niềm nở... Có điều lúc tư vấn thì cũng oke lắm nên mình chọn bé KTV 21, xong ngồi đợi chừng 5p thì mình đc lên phòng..... Lên phòng rồi thì chờ hơn 30p bé mới lên (hỏi ra mới biết bé từ cơ sở Luxury chạy qua... Oke cái này em chấp nhận vì cùng chung hệ thống có thể giúp đỡ qua lại)....

Tới phần đỉnh điểm là đây... Chờ hơn 30p nhưng khi gặp được bé thì ko nhận lại được một cái ôm tình cảm nào (Thất vọng tập 1)..... Ráng níu kéo phần tắm Onsen như thế nào thì bé lại né tránh chỉ tắm qua loa r lên (Thất vọng tập 2)...... Mát xa khoẻ thì chắc do thân hình em quá chắc so với tay nghề của em nên em thông cảm được.... Tới phần làm Thái thì đa phần các cơ sở đều giống nhau nên em không bàn luận...... PHẦN CHÍNH là đây: em đi vé NURU nhưng sự thật là bé không biết làm NURU ulatroi (Thất vọng toàn tập)..... Chỉ lấy vòng 4 chà chà ngay ngực là xong quay qua thư giãn mà không có chút đưa đẩy khiến cảm xúc dâng trào hay tạo cảm giác gì luôn :(...... Toang thật rồi.... Đc 5p thì em out cho xong chứ nát quá nát....

Xuống góp ý với quản lý thì nhận lại được câu trả lời: "Anh thông cảm bé mới vào làm được 10 ngày, lần sau anh tới em bù bé khác!" (Ulatroi).... Còn bác locker: "Anh yên tâm em tiếp xúc với các bé hàng ngày, bé 21 chiều khách lắm anh, anh yên tâm nha...(Và rồi như các bác thấy đấy )

Thất vọng toàn tập má ơi :(

Tic 350k
Tip 700k

Em còn đủ tự tin thì quay lại lần sau để níu kéo... Không bé Xuân nằm King luôn ạ chứ ngán quá

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Hạnh k38 and Lươn Chúa

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Chia buồn với e trai

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Đọc mà ức lây.....yociexp75yociexp75

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tin lời locker là chết r :)) nhiều khi bài trên đây locker viết, vào cmt locker cmt ấy,kkk.

Tưởng rất xa nhưng mà lại thật gần.

Câu này hay nên highlight lên yociexp41yociexp41

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
hơi toang B18

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Haizz, ai kêu nói chuyện vs tui chi r bị lây virus hầm.

Bài này cho lên event nick màu đi, toàn điểm đáng khen :D

1 là khả năng chờ đợi, ngồi 30p 1 mình trong phòng không sợ ma hả ?

2 là trả tiền vé Nuru nhưng nhận lại đc vé Thái nâng cấp 69, hổng thấy đánh giá KTV luôn.

3 là cảm giác bé nó khá là công nghiệp luôn :3

4 là đặt ra vấn đề là s lên nhiều bài khen v, hay là do thớt xấu trai quá nên mấy e bỏ bài. Bựa cũng xấu trai giống thớt nên thôi chỉ dám tin rp thớt thôi :3 Còn bài khác khỏi đọc gây hoang mang quá đi.

• Like

Maianh_97

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/3/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Em đi ktv 21 ok mà bác, nhiệt tình, nói chuyện vui vẻ cực kỳ mà. Chỉ có quản lý trên web và cơ sở làm việc thiếu phối hợp thôi.

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chắc bác đẹp trai hơn thớt hay là do bác tiếp xúc vs các bé hàng ngày nên số hưởng hơn cha thớt va
Giờ chỉ mới là trải nghiệm tại cs thôi, chưa có tác động gì ở dđ tới trải nghiệm cả này là "Chỉ" là "chỉ" s bác B22

• Like

hai phong

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
0
11
4
0 ₿
Bác có suy nghĩ giống như tôi, hình như toàn tay trong của tiệm hay sao ấy. Gần dây thấy bài viết ro về tiệm này nhiều nhưng thấy hình như là bình đoàn của cơ sở tự rp để lùa

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
đi tour về rồi hả fen... sao k ý ơi mình qua Phú Nhuận mà sa chân sụp hầm nơi gò vấp này