Quận Gò Vấp Trải nghiệm với bé 56 - Adam.

Lượt xem: 1,311

TonTon

Bé Thích Massage
16/9/18
65
19
Lời đầu tiên chào các bác. Nói trước e mới đi về còn đang phê nên lang mang dài dòng. Chịu khó đọc tý, không thì xuống có đánh giá cho nhanh.

Chuyện là em nhận chuyến công tác ra đảo câu cá hơn năm mới về được đất liền. Vừa về thấy chốn cũ đổi tên thành Adam nên đi trãi nghiệm thử. Vì trước e cũng mối quen.

Sơ qua thì em cũng có đọc vài rp của các bác đi trước nên cũng chuẩn bị tâm lý trước. Nên sau khi xong thủ tục rời nhà thì em trên răng dưới d** (dép) phi con chiến mã 1 càng đến cơ sở. Nhìn bề ngoài cơ sở cũng khá ok, với e là vậy thôi. To quá vào ngại vcl.

Vào cũng thủ tục code kiết các thứ, rồi tư vấn up gói bla bla. Sau đó e chơi gói 2s để về viết rp dài dài cho ae đọc chơi :)) sau đó ra hàng chờ ngồi xác minh, bóc trái cây gặm. (vì e chuyển khoảng chứ không dùng tiền mặt. Mà cái app tech ngu vl các bác ạ :v ). Khúc này hơi chán đời. Có máy pos là gọn nhẹ rồi. À, e random được bé 56.

* Cơ sở vật chất.
+ ngon. Có thể gọi đứng hàng cao trong các nơi ms mình biết. Đủ đồ, xông khô, xông ướt, bồn tắm, ghế to...... Và cái mình thích nhất là phòng bao rộng, thoải mái. Bồn tắm này to, nằm ngâm nước thư giản khoẻ vl.
- không biết các phòng khác sao chứ phòng mình cuối dãy hơi xuống cấp. Xông ướt không có mùi xã, xông khô thì kính xông bị hở 1 khúc khí ra ngoài hết. Bồn tắm nước chảy từ vòi sen nên lâu đầy.

* Bé 56. Nói bé chứ có những thứ không bé. Đặc biệt là vòng 3. Nhiều ae rp rồi, nên cũng k nói nhiều.
- em nó dạng dễ thương nhí nhảnh chứ không phải nghiên xô đổ nước. Chống chỉ định gu loli.
+ Ms khoẻ tạm, có đá nóng đi pheee
+ Ms mệt thì nhiều trò, trường rồi lăng các thứ có sữa nữa. :)) kỹ năng làm cũng ở mức ổn nhưng dễ thương bù qua hết :)).

* Chi phí.
Tic - tip gía sàn :))

Đính kèm

920.7 KB · Lượt xem: 279
  • Like
Reactions: Pan_Nu11
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • C cobra79:
    vậy thì chả sợ đâu bác... vệ sinh sạch sẽ là ok. có mấy ae hay cáp kèo đi chung ấy
  • K KhanhGia:
    à với mấy dịch vụ này là massage BJ thôi chứ k phải là quất luôn phải k mấy bác ;)) khổ thân newbie k biết gì
  • C cobra79:
    bền này là masage BJ trường ngực các kiểu =)) tắm rửa xông hơi
  • C cobra79:
    check tin nhắn đi bác ơi
    @KhanhGia,
  • E emhamvui:
    KhanhGia nói:
    ba cái covid bị qua r chả sợ bác, sợ mấy bệnh giang mai, sùi mài, lậu các thứ th
  • E emhamvui:
    KhanhGia nói:
    ba cái covid bị qua r chả sợ bác, sợ mấy bệnh giang mai, sùi mài, lậu các thứ th
    bi rồi ko sao hả bác? có uống thuốc gì ko? bác chích vắc xin gì vậy?
  • K KhanhGia:
    emhamvui nói:
    bi rồi ko sao hả bác? có uống thuốc gì ko? bác chích vắc xin gì vậy?
    as tra bác, mình bị trước khi tiêm lận,thuốc hạ sổ, vitamin c
  • D Duynhan:
    Các b cho e hỏi bên tân phú có cs nào ổn áp ko nhỉ
  • S Chat Bot:
    Ssss has joined the room.
  • C Conchimquay:
    Ozawa Gò Vấp khi nào mở cửa lại vậy
  • M minhdz28:
    @Conchimquay, hình như mở rồi đấy bác
  • C Conchimquay:
    Ở Gò Vấp có chổ nào được chọn ktv qua ipad ko ae
  • C Conchimquay:

@minhdz28, sao ko thấy cập nhật thông tin nhợ​

• H Huychi:
    Gì vấp chỗ nào đào đẹp ổn áp vậy ae
  • H Huychi:
    Gò vấp cơ sở nào ổn áp vậy ae
  • D dadden:
    Q8 Khánh Băng ổn áp k mn??
  • T Thien3000:
    Co chỗ nào massage ok ko mấy anh oi.
  • Thích_Khám_Phá Thích_Khám_Phá:
    q1, q10, bình tân kìa bro
  • Thích_Khám_Phá Thích_Khám_Phá:
    bữa ghé dubai q1 có mấy bé bưởi, nhiều quá ko đi hết đc
  • T takasu:
    @Thien3000, dubai Tân Định có bé 35 với 20 ngon lành luôn
  • T Thien3000:
    @takasu, làm ok luon hả bạn.
  • T Thien3000:
    @takasu, bạn đi lâu chưa đi vé nào lam ok bạn
  • T takasu:
    lãnh lương tui làm luôn vé onsen 2 cho nóng kkk
    Thien3000 nói:
    @takasu, làm ok luon hả bạn.

PhongkenJi

Luyện Khí Massage
    4/3/21
    247
    94
    Vãi rp của bác, đầu e tưởng bác nói viết dài cho ae đọc cuối cùng toàn là chốt trong vòng 1p không B04

Pan_Nu11

Bé Thích Massage
    15/11/20
    96
    25
    Chưa đi bé 56, có gặp qua lúc về. Múp múp + nc dễ thương B32

Sin BiBi

Bé Tập Massage
    5/4/21
    22
    2
    Lời đầu tiên chào các bác. Nói trước e mới đi về còn đang phê nên lang mang dài dòng. Chịu khó đọc tý, không thì xuống có đánh giá cho nhanh.

Chuyện là em nhận chuyến công tác ra đảo câu cá hơn năm mới về được đất liền. Vừa về thấy chốn cũ đổi tên thành Adam nên đi trãi nghiệm thử. Vì trước e cũng mối quen.

Sơ qua thì em cũng có đọc vài rp của các bác đi trước nên cũng chuẩn bị tâm lý trước. Nên sau khi xong thủ tục rời nhà thì em trên răng dưới d** (dép) phi con chiến mã 1 càng đến cơ sở. Nhìn bề ngoài cơ sở cũng khá ok, với e là vậy thôi. To quá vào ngại vcl.

Vào cũng thủ tục code kiết các thứ, rồi tư vấn up gói bla bla. Sau đó e chơi gói 2s để về viết rp dài dài cho ae đọc chơi :)) sau đó ra hàng chờ ngồi xác minh, bóc trái cây gặm. (vì e chuyển khoảng chứ không dùng tiền mặt. Mà cái app tech ngu vl các bác ạ :v ). Khúc này hơi chán đời. Có máy pos là gọn nhẹ rồi. À, e random được bé 56.

* Cơ sở vật chất.
    + ngon. Có thể gọi đứng hàng cao trong các nơi ms mình biết. Đủ đồ, xông khô, xông ướt, bồn tắm, ghế to...... Và cái mình thích nhất là phòng bao rộng, thoải mái. Bồn tắm này to, nằm ngâm nước thư giản khoẻ vl.
    - không biết các phòng khác sao chứ phòng mình cuối dãy hơi xuống cấp. Xông ướt không có mùi xã, xông khô thì kính xông bị hở 1 khúc khí ra ngoài hết. Bồn tắm nước chảy từ vòi sen nên lâu đầy.

* Bé 56. Nói bé chứ có những thứ không bé. Đặc biệt là vòng 3. Nhiều ae rp rồi, nên cũng k nói nhiều.
    - em nó dạng dễ thương nhí nhảnh chứ không phải nghiên xô đổ nước. Chống chỉ định gu loli.
    + Ms khoẻ tạm, có đá nóng đi pheee
    + Ms mệt thì nhiều trò, trường rồi lăng các thứ có sữa nữa. :)) kỹ năng làm cũng ở mức ổn nhưng dễ thương bù qua hết :)).

* Chi phí.
    Tic - tip gía sàn :))
    V cũng đc rồi

TonTon

Bé Thích Massage
    16/9/18
    65
    19
    sr các bác, định viết cả đoạn trường văn ghi được đoạn đầu lăng ra ngủ quên, sáng ra cũng quên đọc lại rồi up luôn :v
    mà nói chung phê :))

Massage Adam

Massage Ambassador
    4/11/20
    97
    27
    Dạ lời đầu tiên Adam xin gửi lời cảm ơn đến bác TonTon đã đến và trải nghiệm dịch vụ, cũng chúc mừng bác đã có những phút giây đê mê cùng em ktv 56, bé rất nhí nhảnh đáng yêu và xinh xắn lun đó ạ.
    Phòng xông ướt thì Adam sử dụng lá thuốc và quế thư giãn đó ạ hihi !
    Cảm ơn bác đã có những RP chân thật nhất về cơ sở cũng như dịch vụ. Hi vọng sẽ được đón tiếp bác vào những lần tới ạ hihi

JohnnyNT

Bé Tập Massage
    26/2/21
    29
    9
    Bé 56 dịch vụ quá tốt và kỹ thuật điêu luyện. Bác nào thích tình cảm và kỹ thuật thì đây là 1 số đáng đi.

Mở ảnh nền